| Tên sản phẩm | Máy làm nóng bằng giấy bạc cho tủ lạnh |
| Điện trở cách điện trạng thái ẩm | ≥200MΩ |
| Sau khi thử nghiệm nhiệt ẩm, điện trở cách điện | ≥30MΩ |
| Dòng rò trạng thái độ ẩm | ≤0,1mA |
| Hình dạng | hình tròn, hình chữ nhật, hình tam giác hoặc hình tùy chỉnh |
| Điện áp | 12V-230V |
| Quyền lực | tùy chỉnh |
| Điện trở | 2.000V/phút (nhiệt độ nước bình thường) |
| Vật liệu dây chì | Cao su silicon, PVC, v.v. |
| Sử dụng | Máy làm nóng bằng giấy bạc cho tủ lạnh |
| Chiều dài dây dẫn | Tùy chỉnh |
| Bưu kiện | thùng carton |
| Phê duyệt | CE |
| Bộ gia nhiệt bằng giấy nhôm cho tủ lạnh được làm từ dây gia nhiệt silicon hoặc dây gia nhiệt PVC, và dây gia nhiệt được trải phẳng trên băng giấy nhôm. Kích thước, điện áp, công suất, chiều dài dây dẫn và vật liệu của bộ gia nhiệt bằng lá nhôm dùng cho tủ lạnh có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng. | |
Máy sưởi lá nhôm – dây dẫn nhiệt được dán vào lá nhôm. Lá nhôm đóng vai trò là chất dẫn nhiệt. Máy sưởi lá nhôm có nhiều ứng dụng nhờ tính linh hoạt, khả năng chống ẩm, độ bền cao và giá thành kinh tế. Thường được sử dụng nhất trong tủ lạnh không đóng tuyết. Máy sưởi gương là thiết bị điện nhỏ và máy sưởi rã đông có nhiều loại khác nhau tùy thuộc vào ứng dụng, nhiệt độ yêu cầu, mật độ công suất, cấu tạo, v.v.
1. Giải pháp tiết kiệm
2. Thông số kỹ thuật có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu.
3. Cải thiện tiếp xúc bề mặt
4. Làm nóng các bề mặt lớn
5. Truyền nhiệt được cải thiện
6. Tuổi thọ sử dụng lâu dài
7. Chi phí phát triển thấp
8. Không cần dụng cụ đặc biệt
Trước khi yêu cầu báo giá, vui lòng gửi cho chúng tôi các thông số kỹ thuật sau:
1. Gửi cho chúng tôi bản vẽ hoặc hình ảnh thực tế;
2. Kích thước, công suất và điện áp của bộ gia nhiệt;
3. Bất kỳ yêu cầu đặc biệt nào đối với máy sưởi.
Người liên hệ: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314













