Thông số sản phẩm
| Tên sản phẩm | Dây đai gia nhiệt, bộ gia nhiệt hộp trục khuỷu |
| Điện trở cách điện trạng thái ẩm | ≥200MΩ |
| Sau khi thử nghiệm nhiệt ẩm, điện trở cách điện | ≥30MΩ |
| Dòng rò trạng thái độ ẩm | ≤0,1mA |
| Vật liệu | cao su silicon |
| Chiều rộng của dây đai | 14mm, 20mm, 25mm, v.v. |
| Chiều dài dây đai | Tùy chỉnh |
| Điện trở | 2.000V/phút |
| Điện trở cách điện trong nước | 750MOhm |
| Sử dụng | Dây đai sưởi hộp trục khuỷu |
| Chiều dài dây dẫn | 1000mm, hoặc theo yêu cầu riêng |
| Bưu kiện | một máy sưởi kèm một túi |
| Phê duyệt | CE |
| Loại thiết bị đầu cuối | Tùy chỉnh |
| Chiều rộng của bộ phận gia nhiệt đai trục khuỷu có thể được chế tạo là 14mm, 20mm, 25mm, 30mm, v.v.đai sưởi siliconCó thể được sử dụng để rã đông xi lanh quạt máy nén điều hòa hoặc quạt làm mát.dây đai sưởi hộp trục khuỷuChiều dài có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng. | |
Cấu hình sản phẩm
Đai gia nhiệt bằng cao su silicon được chia thành hai loại theo mục đích sử dụng: đai gia nhiệt điện cho đường ống, đai gia nhiệt cho vỏ máy nén điều hòa không khí. Phần tử gia nhiệt được bố trí bằng dây điện trở hợp kim niken crom, gia nhiệt nhanh, nhiệt độ đồng đều, lớp cách điện sử dụng cao su silicon có khả năng chịu nhiệt độ cao và thấp, chống ăn mòn, cách điện cao, chống lão hóa và vải sợi không hóa chất, cao su xốp nhập khẩu cùng các vật liệu khác. Đai gia nhiệt gồm ba lớp: lớp lót, lớp cách nhiệt trung gian và lớp bảo vệ bên ngoài, có khả năng chịu nhiệt tốt, hiệu suất cách điện đáng tin cậy, linh hoạt, có thể tiếp xúc sát với vật cần gia nhiệt, hiệu suất nhiệt cao, dễ sử dụng, có thể quấn trực tiếp lên bề mặt bộ phận cần gia nhiệt.
Chức năng sản phẩm
Chức năng và hoạt động của bộ phận gia nhiệt đai trục khuỷu.
1. Khi máy điều hòa ở chế độ làm lạnh, hiện tượng ngưng tụ dầu hộp số sẽ ảnh hưởng đến quá trình khởi động bình thường của máy. Bộ phận gia nhiệt bằng dây đai của máy nén điều hòa có thể thúc đẩy quá trình gia nhiệt dầu và giúp máy khởi động bình thường.
2. Bảo vệ máy nén trong mùa đông lạnh giá để tránh hư hỏng khi vận hành, kéo dài tuổi thọ. (Trong mùa đông lạnh giá, dầu ngưng tụ và đóng cặn trong máy, gây ma sát mạnh và làm hỏng máy nén khi vận hành).
Quy trình sản xuất
Dịch vụ
Phát triển
Đã nhận được thông số kỹ thuật, bản vẽ và hình ảnh sản phẩm.
Trích dẫn
Người quản lý sẽ phản hồi yêu cầu trong vòng 1-2 giờ và gửi báo giá.
Mẫu
Mẫu sản phẩm miễn phí sẽ được gửi để kiểm tra chất lượng trước khi sản xuất hàng loạt.
Sản xuất
Xác nhận lại thông số kỹ thuật sản phẩm, sau đó tiến hành sản xuất.
Đặt hàng
Đặt hàng sau khi bạn đã xác nhận mẫu.
Kiểm tra
Đội ngũ kiểm soát chất lượng của chúng tôi sẽ kiểm tra chất lượng sản phẩm trước khi giao hàng.
Đóng gói
đóng gói sản phẩm theo yêu cầu
Đang tải
Đang chất hàng thành phẩm lên container của khách hàng.
Nhận
Đã nhận được đơn hàng của bạn
Tại sao nên chọn chúng tôi?
•25 năm kinh nghiệm xuất khẩu và 20 năm kinh nghiệm sản xuất
•Nhà máy có diện tích khoảng 8000m².
•Năm 2021, tất cả các loại thiết bị sản xuất tiên tiến đã được thay thế, bao gồm máy chiết rót bột, máy làm co ống, thiết bị uốn ống, v.v.
•Sản lượng trung bình mỗi ngày khoảng 15000 chiếc.
• Khách hàng hợp tác khác nhau
•Việc tùy chỉnh phụ thuộc vào yêu cầu của bạn.
Giấy chứng nhận
Sản phẩm liên quan
Hình ảnh nhà máy
Trước khi yêu cầu báo giá, vui lòng gửi cho chúng tôi các thông số kỹ thuật sau:
1. Gửi cho chúng tôi bản vẽ hoặc hình ảnh thực tế;
2. Kích thước, công suất và điện áp của bộ gia nhiệt;
3. Bất kỳ yêu cầu đặc biệt nào đối với máy sưởi.
Người liên hệ: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














