Thông số sản phẩm
| Tên sản phẩm | Bộ phận gia nhiệt dạng mặt bích nhúng cho bể chứa nước |
| Điện trở cách điện trạng thái ẩm | ≥200MΩ |
| Sau khi thử nghiệm nhiệt ẩm, điện trở cách điện | ≥30MΩ |
| Dòng rò trạng thái độ ẩm | ≤0,1mA |
| Tải trọng bề mặt | ≤3,5W/cm2 |
| Đường kính ống | 6,5mm, 8,0mm, 10,7mm, v.v. |
| Hình dạng | Hình thẳng, hình chữ U, hình chữ W, v.v. |
| Điện trở | 2.000V/phút |
| Điện trở cách điện trong nước | 750MOhm |
| Sử dụng | Bộ phận gia nhiệt nhúng |
| Chiều dài ống | 300-7500mm |
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Phê duyệt | CE/ CQC |
| Loại thiết bị đầu cuối | Tùy chỉnh |
| CáiMáy sưởi nước dạng ốngVật liệu chúng tôi có là thép không gỉ 201 và thép không gỉ 304, và bộ phận gia nhiệt nhúng cho bồn nước có hai loại, một loại là DN40 và loại kia là DN50. Chiều dài ống có thể được sản xuất từ 200-600mm, công suất có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu. | |
Cấu hình sản phẩm
Cáiống gia nhiệt ngâm trong bể nướcĐược sử dụng để làm nóng nước và cách nhiệt cho thân bồn chứa.bình nước nóng có mặt bích nhúngSản phẩm có đặc điểm an toàn, không rò rỉ, dễ lắp đặt, kích thước nhỏ gọn, hiệu suất nhiệt cao, làm nóng nhanh, độ bền cơ học tốt, tuổi thọ cao và tốc độ tạo cặn nước thấp nhờ thiết kế tải bề mặt thấp. Nếu bạn không chắc chắn về công suất sử dụng, bạn có thể liên hệ với chúng tôi miễn phí để được hỗ trợ phân tích và thiết kế công suất, cung cấp bản vẽ CAD và tuân thủ nghiêm ngặt điện áp định mức khi sử dụng cũng như đấu dây chính xác.
Loại sản phẩm và cách lắp đặt
Loại và cách lắp đặtống gia nhiệt bể nước
1. ốc vít có ren:Loại thanh thẳng, loại chữ U, hình dạng đặc biệt.
Cài đặt:đai ốc, đế vít cố định
2.vít (loại đai ốc lục giác):U đơn, U đa,
Cài đặt:nhẫn nữ, đế cố định
3.mặt bích:U đơn, U nhiều, U kép, v.v.
Cài đặt:mặt bích cái
4. tàu ngầm:Đầu cao su chịu áp lực, ống kim loại được bịt kín hoàn toàn.
Cài đặt:Sử dụng bằng cách nhúng trực tiếp vào chất lỏng.
Ứng dụng sản phẩm
Ống gia nhiệt điện cho bể nướcNó chủ yếu được sử dụng trong việc sưởi ấm mái nhà khách sạn, nhà ở, nhà máy và bể chứa nước sinh hoạt, bể chứa dung dịch hóa chất, bể phụ trợ, sưởi ấm nước và hơi nước đường ống, thiết bị tuần hoàn nước nhà máy thủy điện, sưởi ấm bể bơi, bể trao đổi nhiệt lớn, nước ngầm, sưởi ấm bể giết mổ hoặc làm sạch, sưởi ấm dược phẩm trong các thùng chứa nhỏ, sưởi ấm dụng cụ nghiên cứu khoa học và thí nghiệm, làm nóng sơ bộ thiết bị cơ khí và sưởi ấm cách nhiệt.
Quy trình sản xuất
Dịch vụ
Phát triển
Đã nhận được thông số kỹ thuật, bản vẽ và hình ảnh sản phẩm.
Trích dẫn
Người quản lý sẽ phản hồi yêu cầu trong vòng 1-2 giờ và gửi báo giá.
Mẫu
Mẫu sản phẩm miễn phí sẽ được gửi để kiểm tra chất lượng trước khi sản xuất hàng loạt.
Sản xuất
Xác nhận lại thông số kỹ thuật sản phẩm, sau đó tiến hành sản xuất.
Đặt hàng
Đặt hàng sau khi bạn đã xác nhận mẫu.
Kiểm tra
Đội ngũ kiểm soát chất lượng của chúng tôi sẽ kiểm tra chất lượng sản phẩm trước khi giao hàng.
Đóng gói
đóng gói sản phẩm theo yêu cầu
Đang tải
Đang chất hàng thành phẩm lên container của khách hàng.
Nhận
Đã nhận được đơn hàng của bạn
Tại sao nên chọn chúng tôi?
•25 năm kinh nghiệm xuất khẩu và 20 năm kinh nghiệm sản xuất
•Nhà máy có diện tích khoảng 8000m².
•Năm 2021, tất cả các loại thiết bị sản xuất tiên tiến đã được thay thế, bao gồm máy chiết rót bột, máy làm co ống, thiết bị uốn ống, v.v.
•Sản lượng trung bình mỗi ngày khoảng 15000 chiếc.
• Khách hàng hợp tác khác nhau
•Việc tùy chỉnh phụ thuộc vào yêu cầu của bạn.
Giấy chứng nhận
Sản phẩm liên quan
Hình ảnh nhà máy
Trước khi yêu cầu báo giá, vui lòng gửi cho chúng tôi các thông số kỹ thuật sau:
1. Gửi cho chúng tôi bản vẽ hoặc hình ảnh thực tế;
2. Kích thước, công suất và điện áp của bộ gia nhiệt;
3. Bất kỳ yêu cầu đặc biệt nào đối với máy sưởi.
Người liên hệ: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














