Thông số sản phẩm
| Tên sản phẩm | Bộ phận gia nhiệt nhúng cho bể nước |
| Điện trở cách điện trạng thái ẩm | ≥200MΩ |
| Sau khi thử nghiệm nhiệt ẩm, điện trở cách điện | ≥30MΩ |
| Dòng rò trạng thái độ ẩm | ≤0,1mA |
| Tải trọng bề mặt | ≤3,5W/cm2 |
| Đường kính ống | 6,5mm, 8,0mm, 10,7mm, v.v. |
| Hình dạng | Hình thẳng, hình chữ U, hình chữ W, v.v. |
| Điện trở | 2.000V/phút |
| Điện trở cách điện trong nước | 750MOhm |
| Sử dụng | Bộ phận gia nhiệt nhúng |
| Chiều dài ống | 300-7500mm |
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Phê duyệt | CE/ CQC |
| Loại thiết bị đầu cuối | Tùy chỉnh |
| CáiMáy sưởi nước dạng ốngVật liệu chúng tôi có là thép không gỉ 201 và thép không gỉ 304, kích thước mặt bích có DN40 và DN50, công suất và chiều dài ống có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu. | |
Cấu hình sản phẩm
Bộ phận gia nhiệt nhúng cho bể nước chủ yếu được hàn bằng phương pháp hàn hồ quang argon để nối ống gia nhiệt với mặt bích. Vật liệu của ống là thép không gỉ, đồng, v.v., vật liệu của nắp là bakelite, vỏ kim loại chống nổ, và bề mặt có thể được phủ lớp chống đóng cặn. Hình dạng của mặt bích có thể là hình vuông, hình tròn, hình tam giác, v.v.
Bộ gia nhiệt nước kiểu mặt bích dễ lắp đặt, điều khiển và bảo trì. Thiết kế độc đáo theo yêu cầu của bạn. Đối với môi trường ăn mòn, bộ gia nhiệt dạng ống bằng vật liệu titan sẽ tốt hơn. Có thể tùy chọn thêm lớp bọc Teflon. Thiết kế của bộ gia nhiệt kiểu mặt bích lý tưởng cho các ứng dụng gia nhiệt hơi nước trong nồi hơi. Bộ gia nhiệt kiểu mặt bích được kết nối bằng mặt bích và có thể dễ dàng lắp đặt trên thành bên hoặc đáy của hệ thống nồi hơi. Cách kết nối này đảm bảo kết nối chắc chắn giữa bộ gia nhiệt và hệ thống nồi hơi, ngăn ngừa thất thoát năng lượng và rò rỉ. Đồng thời, thiết kế của bộ gia nhiệt kiểu mặt bích cũng cho phép thay thế và sửa chữa nhanh chóng, giảm thời gian ngừng hoạt động và chi phí bảo trì.
Tính năng sản phẩm
1. Bộ gia nhiệt nhúng mặt bích hoạt động tốt trong dẫn nhiệt. Bộ phận gia nhiệt nồi hơi nước kiểu mặt bích yêu cầu làm nóng nước hoặc chất lỏng nhanh chóng và đồng đều để tạo ra hơi nước ở nhiệt độ và áp suất cao. Nó có thể dẫn truyền năng lượng nhiệt hiệu quả, giúp môi chất gia nhiệt nhanh chóng đạt đến nhiệt độ yêu cầu. Sự phân bố nhiệt đồng đều đảm bảo tính đồng nhất về nhiệt độ của môi chất trong hệ thống nồi hơi, và cải thiện sản lượng hơi nước cũng như hiệu suất làm việc của nồi hơi.
2. Bộ gia nhiệt ngâm nước mặt bích có ưu điểm chống ăn mòn, vì trong quá trình hoạt động của nồi hơi hoặc hệ thống hơi nước, sẽ có vật liệu ăn mòn thoát ra. Điều này có thể kéo dài tuổi thọ và giảm tần suất bảo trì.
Trong hoạt động của nồi hơi và hệ thống hơi nước, tiết kiệm năng lượng và hiệu quả cũng rất quan trọng. Điều này giúp đạt được sự chuyển đổi năng lượng hoàn hảo và làm cho hệ thống nồi hơi có chi phí thấp.
Quy trình sản xuất
Dịch vụ
Phát triển
Đã nhận được thông số kỹ thuật, bản vẽ và hình ảnh sản phẩm.
Trích dẫn
Người quản lý sẽ phản hồi yêu cầu trong vòng 1-2 giờ và gửi báo giá.
Mẫu
Mẫu sản phẩm miễn phí sẽ được gửi để kiểm tra chất lượng trước khi sản xuất hàng loạt.
Sản xuất
Xác nhận lại thông số kỹ thuật sản phẩm, sau đó tiến hành sản xuất.
Đặt hàng
Đặt hàng sau khi bạn đã xác nhận mẫu.
Kiểm tra
Đội ngũ kiểm soát chất lượng của chúng tôi sẽ kiểm tra chất lượng sản phẩm trước khi giao hàng.
Đóng gói
đóng gói sản phẩm theo yêu cầu
Đang tải
Đang chất hàng thành phẩm lên container của khách hàng.
Nhận
Đã nhận được đơn hàng của bạn
Tại sao nên chọn chúng tôi?
•25 năm kinh nghiệm xuất khẩu và 20 năm kinh nghiệm sản xuất
•Nhà máy có diện tích khoảng 8000m².
•Năm 2021, tất cả các loại thiết bị sản xuất tiên tiến đã được thay thế, bao gồm máy chiết rót bột, máy làm co ống, thiết bị uốn ống, v.v.
•Sản lượng trung bình mỗi ngày khoảng 15000 chiếc.
• Khách hàng hợp tác khác nhau
•Việc tùy chỉnh phụ thuộc vào yêu cầu của bạn.
Giấy chứng nhận
Sản phẩm liên quan
Hình ảnh nhà máy
Trước khi yêu cầu báo giá, vui lòng gửi cho chúng tôi các thông số kỹ thuật sau:
1. Gửi cho chúng tôi bản vẽ hoặc hình ảnh thực tế;
2. Kích thước, công suất và điện áp của bộ gia nhiệt;
3. Bất kỳ yêu cầu đặc biệt nào đối với máy sưởi.
Người liên hệ: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














