| Vật liệu | SS304, SS321, Incoloy840 |
| Điện áp | 110-480V |
| Đường kính ống | 6,5mm, 8,0mm, 8,5mm, 9,0mm, 10,0mm, 11,0mm, v.v. |
| Quyền lực | 200W-3500W |
| Chiều dài ống | 200mm-6500mm |
| Chiều dài dây chì | 100-2500mm |
| Hình dạng | Thẳng, hình chữ U, hình chữ W hoặc tùy chỉnh. |
| Phần cuối | 6,3 Đầu nối, phích cắm đực/cái, v.v. |
Ống nhôm có khả năng biến dạng tuyệt vời, có thể uốn cong thành các hình dạng phức tạp và phù hợp với nhiều loại không gian. Hơn nữa, ống nhôm có hiệu suất dẫn nhiệt vượt trội, giúp tăng cường hiệu quả rã đông và sưởi ấm. Nó thường được sử dụng để rã đông và giữ nhiệt cho tủ đông, tủ lạnh và các thiết bị điện khác. Nó có thể đáp ứng các yêu cầu về nhiệt độ với tốc độ gia nhiệt nhanh và đồng đều, an toàn, thông qua bộ điều nhiệt, mật độ công suất, vật liệu cách nhiệt, công tắc nhiệt độ và điều kiện tản nhiệt, chủ yếu để loại bỏ lớp băng trong tủ lạnh, lấy thực phẩm đông lạnh ra khỏi tủ lạnh và các thiết bị gia nhiệt khác.
1. Hãy gửi cho chúng tôi tác phẩm nghệ thuật gốc hoặc mẫu sản phẩm.
2. Sau đó, chúng tôi sẽ tạo một mẫu để bạn xem xét.
3. Tôi sẽ gửi báo giá và các ví dụ về mẫu sản phẩm cho bạn qua email.
4. Bắt đầu sản xuất sau khi bạn đã hoàn tất mọi thủ tục về giá cả và thông tin mẫu.
5. Gửi bằng chuyển phát nhanh, đường hàng không hoặc đường biển.













