Thông số sản phẩm
| Tên sản phẩm | Máy sưởi điện dạng thanh có cánh tản nhiệt công nghiệp |
| Điện trở cách điện trạng thái ẩm | ≥200MΩ |
| Sau khi thử nghiệm nhiệt ẩm, điện trở cách điện | ≥30MΩ |
| Dòng rò trạng thái độ ẩm | ≤0,1mA |
| Tải trọng bề mặt | ≤3,5W/cm2 |
| Đường kính ống | 6,5mm, 8,0mm, v.v. |
| Hình dạng | Thẳng, hình chữ U, hình chữ W hoặc tùy chỉnh |
| Điện trở | 2.000V/phút |
| Điện trở cách điện | 750MOhm |
| Sử dụng | Bộ phận gia nhiệt có cánh tản nhiệt |
| Phần cuối | Đầu cao su, mặt bích |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Phê duyệt | CE, CQC |
| Chúng tôi thường sản xuất các loại thanh gia nhiệt không khí có cánh tản nhiệt với hình dạng thẳng, chữ U, chữ W, và cũng có thể tùy chỉnh một số hình dạng đặc biệt theo yêu cầu. Hầu hết khách hàng lựa chọn đầu ống bằng mặt bích, nếu bạn sử dụng các thanh gia nhiệt có cánh tản nhiệt trên bộ làm mát hoặc các thiết bị rã đông khác, bạn có thể chọn gioăng đầu bằng cao su silicon, phương pháp làm kín này có khả năng chống thấm nước tốt nhất. | |
Cấu hình sản phẩm
Cáimáy sưởi không khí có cánh tản nhiệtĐược làm từ thép không gỉ chất lượng cao, bột oxit protactinium biến tính, dây hợp kim gia nhiệt điện trở cao, tản nhiệt bằng thép không gỉ và các vật liệu khác, được sản xuất thông qua thiết bị và công nghệ sản xuất tiên tiến, và đã trải qua quá trình quản lý chất lượng nghiêm ngặt. Bộ phận gia nhiệt dạng ống có cánh này có thể được lắp đặt trong ống dẫn khí hoặc các trường hợp gia nhiệt khác có không khí tĩnh và không khí chuyển động. Nó là một cánh tản nhiệt bằng kim loại được quấn trên bề mặt của một bộ phận thông thường, và diện tích tản nhiệt được mở rộng gấp 2 đến 3 lần so với bộ phận thông thường, tức là công suất tải bề mặt cho phép của bộ phận có cánh gấp 3 đến 4 lần so với bộ phận thông thường. Do chiều dài của bộ phận được rút ngắn, tổn thất nhiệt được giảm thiểu. Sản phẩm được sử dụng rộng rãi trong sản xuất máy móc, ô tô, dệt may, thực phẩm, thiết bị gia dụng và các ngành công nghiệp khác, đặc biệt là trong ngành công nghiệp màn chắn khí điều hòa không khí.
Chọn hình dạng
Tính năng sản phẩm
Ống dẫn ánh sáng thông thường (hoặc bộ phận gia nhiệt điện thông thường) có một bộ tản nhiệt bằng kim loại được cuộn trên bề mặt của nó, đó chính là bộ phận gia nhiệt dạng ống có cánh tản nhiệt. Nó mang lại những lợi ích sau so với ống dẫn ánh sáng:
1. So với các ống dẫn ánh sáng tiêu chuẩn, diện tích tản nhiệt của phần tử gia nhiệt điện dạng ống có cánh tản nhiệt tăng từ 2 đến 3,5 lần, và tải trọng bề mặt ống tăng gấp ∞2 lần.
2. Chiều dài ngắn hơn của bộ phận gia nhiệt điện có cánh so với ống đèn giúp giảm tổn thất nhiệt. Khả năng gia nhiệt nhanh, hiệu suất nhiệt tốt và tuổi thọ cao là những lợi ích của nó khi hoạt động ở cùng mức công suất với ống đèn.
3. Công suất của thiết bị sưởi có công suất nhỏ có thể đạt gấp đôi so với đèn huỳnh quang, giúp giảm đáng kể kích thước thiết bị và tiết kiệm chi phí cho người tiêu dùng.
4. Bộ gia nhiệt dạng ống có cánh tản nhiệt thường được sử dụng trong các khu vực cần gia nhiệt, nơi không khí chuyển động tĩnh. Chúng được sử dụng trong sản xuất máy móc, ô tô, dệt may, thực phẩm, phun sơn, điều hòa không khí và các ngành công nghiệp khác để cung cấp không khí nóng, thông gió, phòng sấy, sưởi ấm, v.v.
Quy trình sản xuất
Dịch vụ
Phát triển
Đã nhận được thông số kỹ thuật, bản vẽ và hình ảnh sản phẩm.
Trích dẫn
Người quản lý sẽ phản hồi yêu cầu trong vòng 1-2 giờ và gửi báo giá.
Mẫu
Mẫu sản phẩm miễn phí sẽ được gửi để kiểm tra chất lượng trước khi sản xuất hàng loạt.
Sản xuất
Xác nhận lại thông số kỹ thuật sản phẩm, sau đó tiến hành sản xuất.
Đặt hàng
Đặt hàng sau khi bạn đã xác nhận mẫu.
Kiểm tra
Đội ngũ kiểm soát chất lượng của chúng tôi sẽ kiểm tra chất lượng sản phẩm trước khi giao hàng.
Đóng gói
đóng gói sản phẩm theo yêu cầu
Đang tải
Đang chất hàng thành phẩm lên container của khách hàng.
Nhận
Đã nhận được đơn hàng của bạn
Tại sao nên chọn chúng tôi?
•25 năm kinh nghiệm xuất khẩu và 20 năm kinh nghiệm sản xuất
•Nhà máy có diện tích khoảng 8000m².
•Năm 2021, tất cả các loại thiết bị sản xuất tiên tiến đã được thay thế, bao gồm máy chiết rót bột, máy làm co ống, thiết bị uốn ống, v.v.
•Sản lượng trung bình mỗi ngày khoảng 15000 chiếc.
• Khách hàng hợp tác khác nhau
•Việc tùy chỉnh phụ thuộc vào yêu cầu của bạn.
Giấy chứng nhận
Sản phẩm liên quan
Hình ảnh nhà máy
Trước khi yêu cầu báo giá, vui lòng gửi cho chúng tôi các thông số kỹ thuật sau:
1. Gửi cho chúng tôi bản vẽ hoặc hình ảnh thực tế;
2. Kích thước, công suất và điện áp của bộ gia nhiệt;
3. Bất kỳ yêu cầu đặc biệt nào đối với máy sưởi.
Người liên hệ: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














