Thông số sản phẩm
| Tên sản phẩm | Máy sưởi tấm gốm hồng ngoại |
| Vật liệu | Gốm sứ |
| Điện áp | Điện áp từ 12V đến 480V, có thể tùy chỉnh. |
| Công suất | Công suất 125-1500W hoặc tùy chỉnh |
| Hình dạng | Dạng phẳng/Cong/Bóng đèn |
| phần tử dây điện trở | Ni-Cr hoặc FeCr |
| Phạm vi bước sóng hữu ích | 2 đến 10 µm |
| Tuổi thọ hoạt động trung bình | Thời gian sử dụng lên đến 20.000 giờ tùy thuộc vào điều kiện. |
| cặp nhiệt điện bên trong | Loại K hoặc J |
| Sử dụng | Máy sưởi gốm hồng ngoại |
| Khu vực lạnh | Tùy thuộc vào chiều dài và đường kính, từ 5-25mm. |
| khoảng cách bức xạ được khuyến nghị | Từ 100mm đến 200mm |
| Bưu kiện | một máy sưởi kèm một hộp |
| Màu sắc | đen, trắng, vàng |
| Kích thước tiêu chuẩn của máy sưởi gốm hồng ngoại 1. 60*60mm2. 120mm x 60mm3. 122mm x 60mm 4. 120mm*120mm5. 122mm*122mm6. 240mm*60mm 7. 245mm*60mm Với cặp nhiệt điện loại K hoặc J | |
Cấu hình sản phẩm
Tấm sưởi gốm hồng ngoại được đúc bằng quy trình ép phun gốm, đặc trưng bởi thân sưởi siêu mỏng. So với các dòng tấm sưởi khác của Elatein, chiều cao của FSF giảm khoảng 45%, giúp tiết kiệm nhiều không gian lắp đặt và phù hợp cho việc cải tiến máy móc.
Nhiệt độ hoạt động tối đa của tấm sưởi gốm hồng ngoại là 720℃, mật độ công suất nhiệt trung bình bề mặt tối đa là 64KW/m², có 4 thông số kỹ thuật và kích thước để lựa chọn, công suất sưởi từ 60W đến 1000W.
Tính năng sản phẩm
Tấm gia nhiệt gốm hồng ngoạiCấu trúc: Tấm gia nhiệt điện bằng gốm được làm từ lớp men có khả năng tản nhiệt cao, gốm có khả năng chịu sốc nhiệt tốt làm chất nền, và dây gia nhiệt chất lượng cao được nung kết cùng một lúc. Thành phần của chúng như sau:
1. Ma trận: được cấu tạo từ vật liệu gốm có khả năng chịu sốc nhiệt tốt;
2. Bộ phận gia nhiệt: được làm bằng dây hợp kim niken-crom chất lượng cao;
3. Lớp men: Lớp men này được cấu tạo từ các nguyên liệu oxit kim loại có khả năng bức xạ tốt và được bổ sung các chất phụ gia thích hợp để cải thiện cường độ bức xạ và tăng cường khả năng thích ứng của men.
Ứng dụng sản phẩm
Quy trình sản xuất
Dịch vụ
Phát triển
Đã nhận được thông số kỹ thuật, bản vẽ và hình ảnh sản phẩm.
Trích dẫn
Người quản lý sẽ phản hồi yêu cầu trong vòng 1-2 giờ và gửi báo giá.
Mẫu
Mẫu sản phẩm miễn phí sẽ được gửi để kiểm tra chất lượng trước khi sản xuất hàng loạt.
Sản xuất
Xác nhận lại thông số kỹ thuật sản phẩm, sau đó tiến hành sản xuất.
Đặt hàng
Đặt hàng sau khi bạn đã xác nhận mẫu.
Kiểm tra
Đội ngũ kiểm soát chất lượng của chúng tôi sẽ kiểm tra chất lượng sản phẩm trước khi giao hàng.
Đóng gói
đóng gói sản phẩm theo yêu cầu
Đang tải
Đang chất hàng thành phẩm lên container của khách hàng.
Nhận
Đã nhận được đơn hàng của bạn
Tại sao nên chọn chúng tôi?
•25 năm kinh nghiệm xuất khẩu và 20 năm kinh nghiệm sản xuất
•Nhà máy có diện tích khoảng 8000m².
•Năm 2021, tất cả các loại thiết bị sản xuất tiên tiến đã được thay thế, bao gồm máy chiết rót bột, máy làm co ống, thiết bị uốn ống, v.v.
•Sản lượng trung bình mỗi ngày khoảng 15000 chiếc.
• Khách hàng hợp tác khác nhau
•Việc tùy chỉnh phụ thuộc vào yêu cầu của bạn.
Giấy chứng nhận
Sản phẩm liên quan
Hình ảnh nhà máy
Trước khi yêu cầu báo giá, vui lòng gửi cho chúng tôi các thông số kỹ thuật sau:
1. Gửi cho chúng tôi bản vẽ hoặc hình ảnh thực tế;
2. Kích thước, công suất và điện áp của bộ gia nhiệt;
3. Bất kỳ yêu cầu đặc biệt nào đối với máy sưởi.
Người liên hệ: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314












