| Tên sản phẩm | Bộ phận gia nhiệt dạng ống của nồi chiên ngập dầu |
| Điện trở cách điện trạng thái ẩm | ≥200MΩ |
| Sau khi thử nghiệm nhiệt ẩm, điện trở cách điện | ≥30MΩ |
| Dòng rò trạng thái độ ẩm | ≤0,1mA |
| Tải trọng bề mặt | ≤3,5W/cm2 |
| Đường kính ống | 6,5mm, 8,0mm, 10,7mm, v.v. |
| Hình dạng | Tùy chỉnh |
| Điện trở | 2.000V/phút |
| Điện trở cách điện | 750MOhm |
| Sử dụng | Bộ phận gia nhiệt của nồi chiên |
| Chiều dài ống | 300-7500mm |
| Phần cuối | Tùy chỉnh |
| Phê duyệt | CE/ CQC |
| Loại thiết bị đầu cuối | Tùy chỉnh |
| JINGWEI là nhà sản xuất ống gia nhiệt chuyên nghiệp cho nồi chiên ngập dầu, chúng tôi có hơn 25 năm kinh nghiệm trong việc sản xuất ống gia nhiệt điện theo yêu cầu.Công suất của bộ phận gia nhiệt nồi chiên cũng có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu. Đầu ống thường sử dụng mặt bích, vật liệu mặt bích có thể là thép không gỉ hoặc đồng. | |
Các phần tử gia nhiệt dạng ống dùng cho nồi chiên sâu được thiết kế riêng theo yêu cầu của khách hàng với nhiều hình dạng khác nhau, để nhúng trực tiếp vào chất lỏng như nước, dầu, dung môi và dung dịch xử lý, vật liệu nóng chảy cũng như không khí và khí. Các bộ gia nhiệt dạng ống được sản xuất bằng vật liệu vỏ thép không gỉ và có rất nhiều kiểu đầu nối để lựa chọn. Lớp cách nhiệt bằng magie giúp truyền nhiệt tốt hơn. Bộ gia nhiệt dạng ống có thể được sử dụng trong bất kỳ ứng dụng nào. Ống thẳng có thể được lắp vào các rãnh được gia công để truyền nhiệt dẫn và ống uốn cong cung cấp nhiệt ổn định trong bất kỳ ứng dụng đặc biệt nào.
Sử dụng phần tử gia nhiệt dạng ống hình chữ U, được thiết kế theo tiêu chuẩn của các môi chất khác nhau và yêu cầu công suất để lắp đặt trong vỏ mặt bích. Đưa phần tử điện vào vật liệu cần gia nhiệt, lượng nhiệt lớn sẽ được tạo ra khi phần tử gia nhiệt hoạt động, sau đó được dẫn đến môi chất cần gia nhiệt để tăng nhiệt độ và đáp ứng yêu cầu công nghệ.
1. Chúng tôi cung cấp cả các mẫu tiêu chuẩn và mẫu tùy chỉnh.
2. Chúng tôi cung cấp nhiều đường kính ống khác nhau như 6,5 mm, 8,0 mm, 10,7 mm, v.v.
3. Chúng tôi cung cấp nhiều loại vật liệu vỏ bọc khác nhau. Vỏ bọc có thể được làm từ các vật liệu như Incoloy 800, SS 304, SS 321, SS 316, đồng và titan.
4. Chúng tôi cung cấp nhiều hình dạng khác nhau theo yêu cầu của khách hàng: bộ gia nhiệt nhúng có mặt bích hoặc ren, bộ gia nhiệt chống cháy nổ.
5. Có nhiều lựa chọn thiết bị đầu cuối khác nhau.
6. Có nhiều hình dạng và kích thước khác nhau.
7. Bền bỉ và có tuổi thọ cao hơn
Trước khi yêu cầu báo giá, vui lòng gửi cho chúng tôi các thông số kỹ thuật sau:
1. Gửi cho chúng tôi bản vẽ hoặc hình ảnh thực tế;
2. Kích thước, công suất và điện áp của bộ gia nhiệt;
3. Bất kỳ yêu cầu đặc biệt nào đối với máy sưởi.
Người liên hệ: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














