Thông số sản phẩm
| Tên sản phẩm | Điện trở của bộ phận gia nhiệt rã đông Mabe Trung Quốc |
| Điện trở cách điện trạng thái ẩm | ≥200MΩ |
| Sau khi thử nghiệm nhiệt ẩm, điện trở cách điện | ≥30MΩ |
| Dòng rò trạng thái độ ẩm | ≤0,1mA |
| Tải trọng bề mặt | ≤3,5W/cm2 |
| Đường kính ống | 6,5mm, 8,0mm, 10,7mm, v.v. |
| Hình dạng | Hình thẳng, hình chữ U, hình chữ W, v.v. |
| Điện trở trong nước | 2.000V/phút (nhiệt độ nước bình thường) |
| Điện trở cách điện trong nước | 750MOhm |
| Sử dụng | Bộ phận gia nhiệt rã đông |
| Chiều dài ống | 300-7500mm |
| Chiều dài dây dẫn | 700-1000mm (tùy chỉnh) |
| Phê duyệt | CE/ CQC |
| Loại thiết bị đầu cuối | Tùy chỉnh |
| CáiĐiện trở của bộ phận gia nhiệt rã đôngđược sử dụng để rã đông máy làm mát không khí, hình dạng như hình vẽ.ống gia nhiệt rã đôngĐây là loại AA (ống thẳng kép), chiều dài ống được tùy chỉnh theo kích thước bộ làm mát không khí của bạn, tất cả các bộ phận gia nhiệt rã đông của chúng tôi đều có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu. Thép không gỉống gia nhiệt rã đông cho bộ làm mát không khíĐường kính ống có thể là 6,5mm hoặc 8,0mm, phần ống có dây dẫn sẽ được bịt kín bằng đầu cao su. Hình dạng cũng có thể là hình chữ U và hình chữ L. Công suất của ống gia nhiệt rã đông sẽ là 300-400W/mét. | |
Cấu hình sản phẩm
Cáibộ phận gia nhiệt rã đôngThực chất, đó là ống gia nhiệt rã đông bằng thép không gỉ được cấu tạo từ các dây gia nhiệt điện.Trong quá trình hoạt động của tủ lạnh, nước bên trong sẽ dần ngưng tụ thành một lớp băng dày trên bề mặt dàn bay hơi. Khả năng dẫn nhiệt của lớp băng rất kém, điều này sẽ làm giảm đáng kể hiệu suất làm lạnh của tủ lạnh. Do đó, tủ lạnh cần phải rã đông kịp thời thông qua bộ phận gia nhiệt rã đông.
Bộ phận làm nóng rã đông cho máy làm mát không khí
Tính năng sản phẩm
1. Hiệu suất chuyển đổi điện nhiệt cao, tiết kiệm khoảng 30% năng lượng so với các phần tử gia nhiệt thông thường.
2. Nhiệt độ làm việc cao và phạm vi lựa chọn rộng. Trong đó, loại bao bì nắp gốm có khả năng chịu nhiệt tối đa lên đến 800 ℃.
3. Khả năng tăng nhiệt nhanh, quán tính nhiệt nhỏ, chịu nhiệt độ cao, chống ăn mòn, tính ổn định nhiệt hóa tốt, tuổi thọ cao và độ bền cách điện cao.
4. Đây là máy sưởi không gây ô nhiễm và sạch sẽ, đáp ứng yêu cầu sản xuất hiện đại với tốc độ và chất lượng cao, phù hợp với mọi loại thiết bị làm lạnh.
5. Lắp đặt tiện lợi, tiết kiệm và an toàn
Quy trình sản xuất
Dịch vụ
Phát triển
Đã nhận được thông số kỹ thuật, bản vẽ và hình ảnh sản phẩm.
Trích dẫn
Người quản lý sẽ phản hồi yêu cầu trong vòng 1-2 giờ và gửi báo giá.
Mẫu
Mẫu sản phẩm miễn phí sẽ được gửi để kiểm tra chất lượng trước khi sản xuất hàng loạt.
Sản xuất
Xác nhận lại thông số kỹ thuật sản phẩm, sau đó tiến hành sản xuất.
Đặt hàng
Đặt hàng sau khi bạn đã xác nhận mẫu.
Kiểm tra
Đội ngũ kiểm soát chất lượng của chúng tôi sẽ kiểm tra chất lượng sản phẩm trước khi giao hàng.
Đóng gói
đóng gói sản phẩm theo yêu cầu
Đang tải
Đang chất hàng thành phẩm lên container của khách hàng.
Nhận
Đã nhận được đơn hàng của bạn
Tại sao nên chọn chúng tôi?
•25 năm kinh nghiệm xuất khẩu và 20 năm kinh nghiệm sản xuất
•Nhà máy có diện tích khoảng 8000m².
•Năm 2021, tất cả các loại thiết bị sản xuất tiên tiến đã được thay thế, bao gồm máy chiết rót bột, máy làm co ống, thiết bị uốn ống, v.v.
•Sản lượng trung bình mỗi ngày khoảng 15000 chiếc.
• Khách hàng hợp tác khác nhau
•Việc tùy chỉnh phụ thuộc vào yêu cầu của bạn.
Giấy chứng nhận
Sản phẩm liên quan
Hình ảnh nhà máy
Trước khi yêu cầu báo giá, vui lòng gửi cho chúng tôi các thông số kỹ thuật sau:
1. Gửi cho chúng tôi bản vẽ hoặc hình ảnh thực tế;
2. Kích thước, công suất và điện áp của bộ gia nhiệt;
3. Bất kỳ yêu cầu đặc biệt nào đối với máy sưởi.
Người liên hệ: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314















