Thông số sản phẩm
| Tên sản phẩm | Lò vi sóng có bộ phận gia nhiệt dạng ống |
| Điện trở cách điện trạng thái ẩm | ≥200MΩ |
| Sau khi thử nghiệm nhiệt ẩm, điện trở cách điện | ≥30MΩ |
| Dòng rò trạng thái độ ẩm | ≤0,1mA |
| Tải trọng bề mặt | ≤3,5W/cm2 |
| Đường kính ống | 6,5mm, 8,0mm, 10,7mm, v.v. |
| Hình dạng | Hình thẳng, hình chữ U, hình chữ W, v.v. |
| Điện trở | 2.000V/phút |
| Điện trở cách điện trong nước | 750MOhm |
| Sử dụng | Bộ phận gia nhiệt của lò nướng |
| Chiều dài ống | 300-7500mm |
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Phê duyệt | CE/ CQC |
| Loại thiết bị đầu cuối | Tùy chỉnh |
| Bộ gia nhiệt dạng ống dùng cho lò vi sóng được sử dụng trong lò vi sóng, bếp nấu và bếp nướng điện. Hình dạng của bộ gia nhiệt có thể được tùy chỉnh theo bản vẽ hoặc mẫu của khách hàng. Đường kính ống có thể được lựa chọn là 6,5mm, 8,0mm hoặc 10,7mm. JINGWEI HEATER là nhà máy sản xuất ống gia nhiệt chuyên nghiệp, điện áp và công suất củabộ phận gia nhiệt lò nướngCó thể tùy chỉnh theo yêu cầu. Ống gia nhiệt của lò nướng có thể được ủ nhiệt, màu ống sẽ chuyển sang màu xanh đậm sau khi ủ. Chúng tôi có nhiều loại đầu nối, nếu bạn cần thêm đầu nối, vui lòng gửi cho chúng tôi mã số sản phẩm trước. | |
Cấu hình sản phẩm
Bộ phận gia nhiệt lò vi sóng được làm từ thép không gỉ chất lượng cao, bột oxit protactinium biến tính và dây hợp kim gia nhiệt điện trở cao. Sản phẩm được sản xuất bằng thiết bị và công nghệ tiên tiến, trải qua quy trình kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt. Được thiết kế cho môi trường làm việc khô ráo, rất thích hợp sử dụng trong lò nướng.
Tính năng sản phẩm
Quy trình sản xuất
Dịch vụ
Phát triển
Đã nhận được thông số kỹ thuật, bản vẽ và hình ảnh sản phẩm.
Trích dẫn
Người quản lý sẽ phản hồi yêu cầu trong vòng 1-2 giờ và gửi báo giá.
Mẫu
Mẫu sản phẩm miễn phí sẽ được gửi để kiểm tra chất lượng trước khi sản xuất hàng loạt.
Sản xuất
Xác nhận lại thông số kỹ thuật sản phẩm, sau đó tiến hành sản xuất.
Đặt hàng
Đặt hàng sau khi bạn đã xác nhận mẫu.
Kiểm tra
Đội ngũ kiểm soát chất lượng của chúng tôi sẽ kiểm tra chất lượng sản phẩm trước khi giao hàng.
Đóng gói
đóng gói sản phẩm theo yêu cầu
Đang tải
Đang chất hàng thành phẩm lên container của khách hàng.
Nhận
Đã nhận được đơn hàng của bạn
Tại sao nên chọn chúng tôi?
•25 năm kinh nghiệm xuất khẩu và 20 năm kinh nghiệm sản xuất
•Nhà máy có diện tích khoảng 8000m².
•Năm 2021, tất cả các loại thiết bị sản xuất tiên tiến đã được thay thế, bao gồm máy chiết rót bột, máy làm co ống, thiết bị uốn ống, v.v.
•Sản lượng trung bình mỗi ngày khoảng 15000 chiếc.
• Khách hàng hợp tác khác nhau
•Việc tùy chỉnh phụ thuộc vào yêu cầu của bạn.
Giấy chứng nhận
Sản phẩm liên quan
Hình ảnh nhà máy
Trước khi yêu cầu báo giá, vui lòng gửi cho chúng tôi các thông số kỹ thuật sau:
1. Gửi cho chúng tôi bản vẽ hoặc hình ảnh thực tế;
2. Kích thước, công suất và điện áp của bộ gia nhiệt;
3. Bất kỳ yêu cầu đặc biệt nào đối với máy sưởi.
Người liên hệ: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














