| Tên sản phẩm | Ống gia nhiệt của nồi chiên dầu |
| Điện trở cách điện trạng thái ẩm | ≥200MΩ |
| Sau khi thử nghiệm nhiệt ẩm, điện trở cách điện | ≥30MΩ |
| Dòng rò trạng thái độ ẩm | ≤0,1mA |
| Tải trọng bề mặt | ≤3,5W/cm2 |
| Đường kính ống | 6,5mm, 8,0mm, 10,7mm, v.v. |
| Hình dạng | Tùy chỉnh |
| Điện trở | 2.000V/phút |
| Điện trở cách điện | 750MOhm |
| Sử dụng | Bộ phận gia nhiệt của nồi chiên |
| Chiều dài ống | 300-7500mm |
| Phần cuối | Tùy chỉnh |
| Phê duyệt | CE/ CQC |
| Loại thiết bị đầu cuối | Tùy chỉnh |
| JINGWEI là nhà sản xuất ống gia nhiệt chuyên nghiệp cho nồi chiên ngập dầu, chúng tôi có hơn 25 năm kinh nghiệm trong việc sản xuất ống gia nhiệt điện theo yêu cầu.Công suất của bộ phận gia nhiệt nồi chiên cũng có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu. Đầu ống thường sử dụng mặt bích, vật liệu mặt bích có thể là thép không gỉ hoặc đồng. | |
Ống gia nhiệt của nồi chiên ngập dầu là một bộ phận quan trọng trong thiết bị lò hơi hoặc lò đốt, và là một phần quan trọng trong việc chuyển đổi năng lượng điện thành năng lượng nhiệt. Chức năng chính của nó là làm nóng dầu trong chảo, giúp nhiệt độ dầu đạt đến nhiệt độ cần thiết. Một ống điện, thường được làm bằng vật liệu kim loại, được đốt nóng bằng dòng điện để nâng nhiệt độ dầu trong chảo chiên lên đến nhiệt độ cần thiết để chiên thực phẩm.
1. Ống gia nhiệt bằng thép không gỉ cho nồi chiên
Ống gia nhiệt bằng thép không gỉ cho nồi chiên dầu có khả năng chống ăn mòn và chịu nhiệt tốt, do đó có tuổi thọ cao và phù hợp với môi trường làm việc đặc biệt.
2. Ống gia nhiệt bằng vonfram cho nồi chiên
Ống gia nhiệt bằng vonfram cho máy chiên có độ dẫn điện tốt, do đó có tốc độ gia nhiệt cao và độ ổn định nhiệt độ tốt, có thể nhanh chóng làm nóng chảo dầu và duy trì sự ổn định của nhiệt độ dầu, phù hợp với môi trường làm việc gia nhiệt ở nhiệt độ cao.
3. Ống gia nhiệt nồi chiên bằng niken-crom
Ống gia nhiệt bằng hợp kim niken-crom cho nồi chiên có khả năng chống oxy hóa và ăn mòn cao, độ bền và độ dẫn nhiệt tốt ở nhiệt độ cao, có thể ứng dụng trong nhiều môi trường gia nhiệt khác nhau.
Trước khi yêu cầu báo giá, vui lòng gửi cho chúng tôi các thông số kỹ thuật sau:
1. Gửi cho chúng tôi bản vẽ hoặc hình ảnh thực tế;
2. Kích thước, công suất và điện áp của bộ gia nhiệt;
3. Bất kỳ yêu cầu đặc biệt nào đối với máy sưởi.
Người liên hệ: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














