| Tên sản phẩm | Tấm gia nhiệt bằng cao su silicon cho thùng dầu có điều khiển nhiệt độ |
| Điện áp | 12V-380V |
| Quyền lực | tùy chỉnh |
| Điện trở cách điện | ≥5MΩ |
| Tải trọng bề mặt | ≤1,0W/cm2 |
| Nhiệt độ tối đa | 250ºC |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -60°C ~ +250°C |
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Keo dán 3M | có thể được thêm vào |
| Chứng nhận | CE |
| Dây chì | Dây dẫn bện cách điện bằng cao su silicon và teflon. |
| 1. Công ty Jingwei Heater có hơn 20 năm kinh nghiệm trong việc sản xuất và gia công máy sưởi theo yêu cầu. Máy sưởi cao su silicon bao gồm tấm gia nhiệt, đai gia nhiệt silicon, dây gia nhiệt silicon và bộ phận tản nhiệt. Thông số kỹ thuật của máy sưởi có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng. 2. Bộ gia nhiệt cao su silicon cho thùng dầu được làm từ cao su silicon, cao su silicon có ưu điểm là chịu nhiệt độ cao, độ đàn hồi tốt, cách điện mạnh và tuổi thọ cao, v.v. Thông số kỹ thuật của bộ gia nhiệt dạng trống có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng, kích thước tiêu chuẩn chúng tôi có là 250*1740mm, 200*860mm, 125*1740mm và 150*1740mm. 3. Cách lắp đặt bộ gia nhiệt trống bằng silicon là bằng lò xo, một số người chọn cách lắp đặt bằng Velcro. 4. Có thể bổ sung thêm chức năng điều khiển nhiệt độ cho miếng đệm sưởi bằng cao su silicon (điều khiển nhiệt độ kỹ thuật số hoặc điều khiển nhiệt độ thủ công). | |
Bộ gia nhiệt thùng dầu là một loại tấm gia nhiệt bằng silicon. Sử dụng đặc tính mềm dẻo của tấm gia nhiệt silicon, khóa kim loại được tán đinh vào các lỗ đã được chuẩn bị sẵn ở cả hai bên của tấm gia nhiệt, và thân thùng, đường ống và thân bể được cố định bằng lò xo. Việc lắp đặt dễ dàng và nhanh chóng. Nó có thể làm cho tấm gia nhiệt bằng cao su silicon áp sát vào bộ phận cần gia nhiệt nhờ lực căng của lò xo, giúp gia nhiệt nhanh chóng và đạt hiệu suất nhiệt cao. Đai gia nhiệt thùng dầu được làm nóng để các vật liệu lỏng và rắn trong thùng có thể dễ dàng được loại bỏ, chẳng hạn như chất kết dính, mỡ, nhựa đường, sơn, parafin, dầu và các nguyên liệu nhựa khác nhau trong thân thùng, việc gia nhiệt giúp làm giảm độ nhớt đồng đều và giảm công suất của bơm. Do đó, thiết bị không bị ảnh hưởng bởi mùa và có thể được sử dụng quanh năm. Một cảm biến được lắp đặt trên bề mặt của đai gia nhiệt thùng để điều khiển trực tiếp nhiệt độ thông qua điều chỉnh nhiệt độ.
Bộ gia nhiệt dạng trống bằng silicon được sử dụng để gia nhiệt, theo dõi và cách nhiệt cho các thiết bị dạng trống như bồn chứa, đường ống, v.v. Nó có thể được quấn trực tiếp lên bộ phận cần gia nhiệt để dễ dàng lắp đặt và tháo gỡ. Đặc biệt thích hợp cho việc hòa tan sáp parafin, ngăn ngừa sự hình thành sáp trên các vật thể chứa dầu vào mùa đông. Nhiệt độ bề mặt của bộ gia nhiệt là 150 độ C khi được treo trong không khí tĩnh ở 20 độ C. Nhiệt độ của bộ gia nhiệt sẽ thay đổi tùy thuộc vào vật liệu và hình dạng của vật thể được gia nhiệt.
Trước khi yêu cầu báo giá, vui lòng gửi cho chúng tôi các thông số kỹ thuật sau:
1. Gửi cho chúng tôi bản vẽ hoặc hình ảnh thực tế;
2. Kích thước, công suất và điện áp của bộ gia nhiệt;
3. Bất kỳ yêu cầu đặc biệt nào đối với máy sưởi.
Thông tin liên hệ:
Email: info@benoelectric.com
WhatsApp: +86 15268490327









