| Tên sản phẩm | Nhà cung cấp thanh gia nhiệt lò nướng Trung Quốc |
| Điện trở cách điện trạng thái ẩm | ≥200MΩ |
| Sau khi thử nghiệm nhiệt ẩm, điện trở cách điện | ≥30MΩ |
| Dòng rò trạng thái độ ẩm | ≤0,1mA |
| Tải trọng bề mặt | ≤3,5W/cm2 |
| Đường kính ống | 6,5mm, 8,0mm, 10,7mm |
| Vật liệu | SUS304, 316, 321, 310S, 316, 316L, Incoloy 840/800 |
| Điện trở trong nước | 2.000V/phút (nhiệt độ nước bình thường) |
| Điện trở cách điện trong nước | 750MOhm |
| Sử dụng | Bộ phận gia nhiệt của lò nướng |
| Loại thiết bị đầu cuối | tùy chỉnh |
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Phê duyệt | CE / CQC |
| JlNGWEl heater là nhà cung cấp bộ gia nhiệt dạng ống của Trung Quốc. Bộ phận gia nhiệt lò nướng có thể được tùy chỉnh theo bản vẽ hoặc yêu cầu của bạn, vật liệu ống có thể là thép không gỉ 304 hoặc SS32l, v.v. Hình dạng và kích thước của bộ phận gia nhiệt lò nướng có thể được tùy chỉnh, bạn có thể gửi cho chúng tôi bản vẽ hoặc hình ảnh (cần thể hiện kích thước trên hình ảnh), chúng tôi có thể sản xuất sản phẩm tương tự. Điện áp của bộ phận gia nhiệt lò nướng khoảng 110V, 115V, 120V, 220V hoặc 230V, tùy thuộc vào nơi sử dụng mà chọn điện áp phù hợp. Số lượng đặt hàng tối thiểu (MOQ) cho bộ phận gia nhiệt lò nướng của chúng tôi là 120 chiếc, số lượng lớn giá sẽ rẻ hơn. | |
Bộ phận gia nhiệt của lò nướng là một thiết bị gia nhiệt được tìm thấy trong bếp điện. Tương tự như bộ phận gia nhiệt của máy nướng bánh mì, bộ phận gia nhiệt của lò nướng gas chuyển đổi dòng điện thành nhiệt năng, và dòng điện chạy qua bộ phận gia nhiệt của lò nướng. Lựa chọn tốt nhất là bộ phận gia nhiệt lò nướng gas bằng thép không gỉ vì nó bền và ổn định khi gia nhiệt. Bộ phận gia nhiệt cho bếp Hotpoint được trang bị công tắc bảo vệ quá nhiệt hoặc cảm biến nhiệt độ. Bộ phận gia nhiệt cho bếp có hiệu suất tản nhiệt tốt và hiệu suất nhiệt cao.
1. Có nhiều lựa chọn thiết bị đầu cuối khác nhau.
2. Chúng tôi cung cấp cả các mẫu tiêu chuẩn và mẫu tùy chỉnh.
3. Bền bỉ và có tuổi thọ cao hơn
Trước khi yêu cầu báo giá, vui lòng gửi cho chúng tôi các thông số kỹ thuật sau:
1. Gửi cho chúng tôi bản vẽ hoặc hình ảnh thực tế;
2. Kích thước, công suất và điện áp của bộ gia nhiệt;
3. Bất kỳ yêu cầu đặc biệt nào đối với máy sưởi.
Người liên hệ: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314













