Thông số sản phẩm
| Tên sản phẩm | Điện trở của bộ phận gia nhiệt lò nướng |
| Điện trở cách điện trạng thái ẩm | ≥200MΩ |
| Sau khi thử nghiệm nhiệt ẩm, điện trở cách điện | ≥30MΩ |
| Dòng rò trạng thái độ ẩm | ≤0,1mA |
| Tải trọng bề mặt | ≤3,5W/cm2 |
| Đường kính ống | 6,5mm, 8,0mm, 10,7mm, v.v. |
| Hình dạng | Hình thẳng, hình chữ U, hình chữ W, v.v. |
| Điện trở | 2.000V/phút |
| Điện trở cách điện trong nước | 750MOhm |
| Sử dụng | Bộ phận gia nhiệt của lò nướng |
| Chiều dài ống | 300-7500mm |
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Phê duyệt | CE/ CQC |
| Loại thiết bị đầu cuối | Tùy chỉnh |
| Cáibộ phận gia nhiệt lò nướngĐược sử dụng cho lò vi sóng, bếp, vỉ nướng điện. Hình dạng của bộ phận gia nhiệt lò nướng có thể được tùy chỉnh theo bản vẽ hoặc mẫu của khách hàng. Đường kính ống có thể được lựa chọn là 6,5mm, 8,0mm hoặc 10,7mm. JINGWEI HEATER là nhà máy sản xuất ống gia nhiệt chuyên nghiệp, điện áp và công suất củabộ phận gia nhiệt lò nướngCó thể tùy chỉnh theo yêu cầu. Ống gia nhiệt của lò nướng có thể được ủ nhiệt, màu ống sẽ chuyển sang màu xanh đậm sau khi ủ. Chúng tôi có nhiều loại đầu nối, nếu bạn cần thêm đầu nối, vui lòng gửi cho chúng tôi mã số sản phẩm trước. | |
Cấu hình sản phẩm
Máy sưởi JINGWEI sử dụng dây niken-crom chất lượng cao để phân bổ nhiệt đều cho vỏ bọc phần tử. Oxit magiê được sử dụng làm lớp cách nhiệt bên trong để đảm bảo khả năng truyền nhiệt và điện trở cách điện tốt nhất. Sự đa dạng về đầu nối điện, phụ kiện lắp đặt và giá đỡ, cùng với nhiều tùy chọn uốn cong, cho phép dễ dàng tích hợp vào bất kỳ hệ thống sưởi nào.
Tính năng sản phẩm
1. Chúng tôi sản xuất các phần tử gia nhiệt với nhiều chất liệu khác nhau (thép không gỉ/PTFE/đồng/titan, v.v.) và ứng dụng (công nghiệp/thiết bị điện/gia nhiệt ngâm/gia nhiệt không khí, v.v.) theo yêu cầu của khách hàng.
2. Có rất nhiều kiểu dáng đầu nối khác nhau để lựa chọn.
3. Chúng tôi chỉ sử dụng bột oxit magiê có độ tinh khiết cao. Khả năng cách nhiệt của bột oxit magiê giúp truyền nhiệt tốt hơn.
4. Bộ phận gia nhiệt dạng ống của lò nướng có thể được uốn cong theo kích thước tùy chỉnh. Nó sẽ phù hợp với thiết bị của bạn.
Quy trình sản xuất
Dịch vụ
Phát triển
Đã nhận được thông số kỹ thuật, bản vẽ và hình ảnh sản phẩm.
Trích dẫn
Người quản lý sẽ phản hồi yêu cầu trong vòng 1-2 giờ và gửi báo giá.
Mẫu
Mẫu sản phẩm miễn phí sẽ được gửi để kiểm tra chất lượng trước khi sản xuất hàng loạt.
Sản xuất
Xác nhận lại thông số kỹ thuật sản phẩm, sau đó tiến hành sản xuất.
Đặt hàng
Đặt hàng sau khi bạn đã xác nhận mẫu.
Kiểm tra
Đội ngũ kiểm soát chất lượng của chúng tôi sẽ kiểm tra chất lượng sản phẩm trước khi giao hàng.
Đóng gói
đóng gói sản phẩm theo yêu cầu
Đang tải
Đang chất hàng thành phẩm lên container của khách hàng.
Nhận
Đã nhận được đơn hàng của bạn
Tại sao nên chọn chúng tôi?
•25 năm kinh nghiệm xuất khẩu và 20 năm kinh nghiệm sản xuất
•Nhà máy có diện tích khoảng 8000m².
•Năm 2021, tất cả các loại thiết bị sản xuất tiên tiến đã được thay thế, bao gồm máy chiết rót bột, máy làm co ống, thiết bị uốn ống, v.v.
•Sản lượng trung bình mỗi ngày khoảng 15000 chiếc.
• Khách hàng hợp tác khác nhau
•Việc tùy chỉnh phụ thuộc vào yêu cầu của bạn.
Giấy chứng nhận
Sản phẩm liên quan
Hình ảnh nhà máy
Trước khi yêu cầu báo giá, vui lòng gửi cho chúng tôi các thông số kỹ thuật sau:
1. Gửi cho chúng tôi bản vẽ hoặc hình ảnh thực tế;
2. Kích thước, công suất và điện áp của bộ gia nhiệt;
3. Bất kỳ yêu cầu đặc biệt nào đối với máy sưởi.
Người liên hệ: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314















