Thông số sản phẩm
| Tên sản phẩm | Nhà sản xuất thanh gia nhiệt bằng thép không gỉ cho lò nướng |
| Điện trở cách điện trạng thái ẩm | ≥200MΩ |
| Vật liệu | Thép không gỉ 304, hoặc theo yêu cầu riêng. |
| Dòng rò trạng thái độ ẩm | ≤0,1mA |
| Tải trọng bề mặt | ≤3,5W/cm2 |
| Đường kính ống | 6,5mm, 8,0mm, 10,7mm, v.v. |
| Hình dạng | Hình thẳng, hình chữ U, hình chữ W, v.v. |
| Điện trở | 2.000V/phút |
| Điện trở cách điện trong nước | 750MOhm |
| Sử dụng | Bộ phận gia nhiệt của lò nướng |
| Chiều dài ống | 300-7500mm |
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Phê duyệt | CE/ CQC |
| Loại thiết bị đầu cuối | Tùy chỉnh |
| Cáibộ phận gia nhiệt lò nướngĐược sử dụng cho lò vi sóng, bếp, vỉ nướng điện. Hình dạng của bộ phận gia nhiệt lò nướng có thể được tùy chỉnh theo bản vẽ hoặc mẫu của khách hàng. Đường kính ống có thể được lựa chọn là 6,5mm, 8,0mm hoặc 10,7mm. JINGWEI HEATER là nhà máy sản xuất ống gia nhiệt chuyên nghiệp, điện áp và công suất củabộ phận gia nhiệt lò nướngCó thể tùy chỉnh theo yêu cầu. Ống gia nhiệt của lò nướng có thể được ủ nhiệt, màu ống sẽ chuyển sang màu xanh đậm sau khi ủ. Chúng tôi có nhiều loại đầu nối, nếu bạn cần thêm đầu nối, vui lòng gửi cho chúng tôi mã số sản phẩm trước. | |
Cấu hình sản phẩm
Ống gia nhiệt của lò nướng được phân loại là ống gia nhiệt đốt khô. Ống gia nhiệt điện tiếp xúc với không khí và đốt khô được gọi là ống gia nhiệt điện đốt khô. Bộ phận gia nhiệt của lò nướng bao gồm một dây gia nhiệt bên trong, với lớp bột MgO đã được xử lý cách điện ở phần giữa và tạo ra nhiệt đối lưu cưỡng bức. Chúng ta thường thấy ống gia nhiệt của lò nướng có màu xanh đậm thay vì màu bẩn hoặc xám vì bề mặt bên ngoài của thân ống gia nhiệt được làm bằng thép không gỉ màu xanh đậm đã qua xử lý xanh.
Tính năng sản phẩm
1. Khả năng chịu nhiệt độ cao:Các thanh gia nhiệt dạng ống cho lò nung có thể chịu được nhiệt độ lên đến 1400℃, do đó phù hợp với nhiều ứng dụng công nghiệp khác nhau.
2. Làm nóng nhanh:Các thanh gia nhiệt dạng ống của lò nướng có mật độ công suất cao, cho phép chúng làm nóng nhanh, giảm thời gian gia nhiệt và tăng hiệu quả.
3.Độ bền:Các thanh gia nhiệt dạng ống cho lò nướng được làm từ vật liệu chất lượng cao, có độ bền vượt trội và khả năng chống ăn mòn và oxy hóa.
4. Có thể tùy chỉnh:Các thanh gia nhiệt lò nướng này có thể được chế tạo để phù hợp với các ứng dụng cụ thể, với nhiều lựa chọn về kích thước, hình dạng và công suất.
Quy trình sản xuất
Dịch vụ
Phát triển
Đã nhận được thông số kỹ thuật, bản vẽ và hình ảnh sản phẩm.
Trích dẫn
Người quản lý sẽ phản hồi yêu cầu trong vòng 1-2 giờ và gửi báo giá.
Mẫu
Mẫu sản phẩm miễn phí sẽ được gửi để kiểm tra chất lượng trước khi sản xuất hàng loạt.
Sản xuất
Xác nhận lại thông số kỹ thuật sản phẩm, sau đó tiến hành sản xuất.
Đặt hàng
Đặt hàng sau khi bạn đã xác nhận mẫu.
Kiểm tra
Đội ngũ kiểm soát chất lượng của chúng tôi sẽ kiểm tra chất lượng sản phẩm trước khi giao hàng.
Đóng gói
đóng gói sản phẩm theo yêu cầu
Đang tải
Đang chất hàng thành phẩm lên container của khách hàng.
Nhận
Đã nhận được đơn hàng của bạn
Tại sao nên chọn chúng tôi?
•25 năm kinh nghiệm xuất khẩu và 20 năm kinh nghiệm sản xuất
•Nhà máy có diện tích khoảng 8000m².
•Năm 2021, tất cả các loại thiết bị sản xuất tiên tiến đã được thay thế, bao gồm máy chiết rót bột, máy làm co ống, thiết bị uốn ống, v.v.
•Sản lượng trung bình mỗi ngày khoảng 15000 chiếc.
• Khách hàng hợp tác khác nhau
•Việc tùy chỉnh phụ thuộc vào yêu cầu của bạn.
Giấy chứng nhận
Sản phẩm liên quan
Hình ảnh nhà máy
Trước khi yêu cầu báo giá, vui lòng gửi cho chúng tôi các thông số kỹ thuật sau:
1. Gửi cho chúng tôi bản vẽ hoặc hình ảnh thực tế;
2. Kích thước, công suất và điện áp của bộ gia nhiệt;
3. Bất kỳ yêu cầu đặc biệt nào đối với máy sưởi.
Người liên hệ: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














