| Tên sản phẩm | Bộ phận lắp ráp tủ lạnh số hiệu 218169802 - Bộ phận gia nhiệt rã đông dạng ống. |
| Điện trở cách điện trạng thái ẩm | ≥100MΩ |
| Sau khi thử nghiệm nhiệt ẩm, điện trở cách điện | ≥20MΩ |
| Dòng rò trạng thái độ ẩm | ≤0,1mA |
| Đường kính ống | 6,5mm |
| Điện áp | 110V |
| Sai lệch công suất | -5% ~ +10% |
| Điện trở trong nước | 2.000V/phút (nhiệt độ nước bình thường) |
| Mô hình đầu cuối | kiểm tra hình ảnh |
| Bưu kiện | một máy sưởi kèm một hộp |
| Số lượng thùng carton | 100 cái |
| Phê duyệt | CQC/CE |
| Bộ phận gia nhiệt rã đông dạng ống (mã số phụ tùng 218169802) dùng cho tủ lạnh. Công ty JINGWEI có hơn 20 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực sản xuất máy sưởi theo yêu cầu, chủ yếu sản xuất ống gia nhiệt rã đông, máy sưởi lò nướng, máy nước nóng, máy sưởi lá nhôm, máy sưởi ống nhôm, tấm gia nhiệt nhôm và máy sưởi cao su silicon. | |
Bộ gia nhiệt rã đông dạng ống được làm từ ống thép không gỉ có chứa dây đốt nóng bằng điện, phần khe hở được lấp đầy bằng bột oxit magie có khả năng dẫn nhiệt và cách nhiệt tốt sau khi ống được nén, sau đó được gia công thành nhiều hình dạng khác nhau theo yêu cầu của người sử dụng. Bộ gia nhiệt rã đông có cấu trúc đơn giản, hiệu suất nhiệt cao, độ bền cơ học tốt và khả năng thích ứng tốt trong môi trường khắc nghiệt. Khi sử dụng ống gia nhiệt rã đông bằng điện, đôi khi sẽ xảy ra hiện tượng rò rỉ hoặc giảm tuổi thọ. Cần chú ý đến việc bảo quản và sử dụng ống gia nhiệt điện.
Bộ gia nhiệt rã đông dạng ống được sử dụng rộng rãi trong tủ lạnh, tủ đông và tất cả các loại thiết bị làm lạnh, ống gia nhiệt có thể dễ dàng được lắp đặt và thay thế trong bộ làm mát không khí và cánh tản nhiệt của dàn ngưng để cải thiện hiệu quả làm lạnh.
Trước khi yêu cầu báo giá, vui lòng gửi cho chúng tôi các thông số kỹ thuật sau:
1. Gửi cho chúng tôi bản vẽ hoặc hình ảnh thực tế;
2. Kích thước, công suất và điện áp của bộ gia nhiệt;
3. Bất kỳ yêu cầu đặc biệt nào đối với máy sưởi.
Người liên hệ: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














