| Tên sản phẩm | Bộ phận làm nóng rã đông tủ lạnh |
| Điện trở cách điện trạng thái ẩm | ≥200MΩ |
| Sau khi thử nghiệm nhiệt ẩm, điện trở cách điện | ≥30MΩ |
| Dòng rò trạng thái độ ẩm | ≤0,1mA |
| Tải trọng bề mặt | ≤3,5W/cm2 |
| Đường kính ống | 6,5mm |
| Hình dạng | Hình thẳng, hình chữ U, hình chữ W, v.v. |
| Điện trở trong nước | 2.000V/phút (nhiệt độ nước bình thường) |
| Điện trở cách điện trong nước | 750MOhm |
| Sử dụng | Bộ phận gia nhiệt rã đông |
| Chiều dài ống | 380mm, 410mm, 460mm, v.v. |
| Chiều dài dây dẫn | 700-1000mm (tùy chỉnh) |
| Phê duyệt | CE/ CQC |
| Loại thiết bị đầu cuối | Tùy chỉnh |
| Bộ phận làm nóng rã đông (như trong hình) chủ yếu được sử dụng cho tủ lạnh và tủ đông. Chiều dài ống chủ yếu được tùy chỉnh theo yêu cầu: 380mm, 410mm, 510mm, 560mm, v.v. Các chiều dài khác cũng có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu. Điện áp có thể là 110-120V hoặc 220V-230V, công suất cũng có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu. Cáimáy sưởi rã đông tủ lạnhCó hai loại, một loại là bộ phận làm nóng rã đông có dây dẫn, và loại kia là bộ phận làm nóng rã đông không có dây dẫn. Bạn có thể mua bất kỳ loại nào tùy theo nhu cầu sử dụng của mình. | |
Một bộ phận gia nhiệt bằng điện được gọi làmáy sưởi rã đông tủ lạnhỐng này được chế tạo đặc biệt để sử dụng trong thiết bị làm lạnh, bao gồm tủ trưng bày, tủ đảo, kho lạnh, v.v. Để hoàn tất quá trình rã đông, bộ gia nhiệt rã đông có thể dễ dàng gắn vào khung của bộ thu nước, các cánh tản nhiệt của bộ làm mát không khí và dàn ngưng tụ.
Cáiống gia nhiệt rã đông tủ lạnhỐng gia nhiệt rã đông có hiệu quả làm nóng và rã đông tốt, đặc tính điện ổn định, khả năng chống lão hóa, ăn mòn và oxy hóa tuyệt vời, khả năng chịu quá tải cao, dòng rò rỉ nhỏ, độ ổn định cao và tuổi thọ kéo dài.
Ống nhôm, incolo840, 800, thép không gỉ 304, 321, 310S và các vật liệu khác được sử dụng để chế tạo bộ phận gia nhiệt rã đông. Ngoài ra, còn có rất nhiều lựa chọn về đầu nối (đầu cao su, ống co nhiệt, v.v.).
1. Phần lớn các thiết bị làm lạnh, bao gồm máy làm mát không khí, tủ lạnh, tủ đông, v.v., đều sử dụngống gia nhiệt rã đông.
2. Có khả năng chống thấm nước và cách nhiệt tuyệt vời.
3. Thép không gỉ 304, có khả năng chống ăn mòn cao, thường được sử dụng làm vật liệu ống ngoài trong quá trình chế tạo các bộ phận gia nhiệt rã đông.
4. Cáimáy sưởi rã đông tủ lạnhNó thường có màu be, được xử lý bằng phương pháp làm ẩm trong lò nung và có thể được ủ ở nhiệt độ cao. Bề mặt của ống gia nhiệt điện có màu xanh đậm hoặc đen.
Trước khi yêu cầu báo giá, vui lòng gửi cho chúng tôi các thông số kỹ thuật sau:
1. Gửi cho chúng tôi bản vẽ hoặc hình ảnh thực tế;
2. Kích thước, công suất và điện áp của bộ gia nhiệt;
3. Bất kỳ yêu cầu đặc biệt nào đối với máy sưởi.
Người liên hệ: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314













