Thông số sản phẩm
| Tên sản phẩm | Điện trở gia nhiệt của lò điện trở |
| Điện trở cách điện trạng thái ẩm | ≥200MΩ |
| Sau khi thử nghiệm nhiệt ẩm, điện trở cách điện | ≥30MΩ |
| Dòng rò trạng thái độ ẩm | ≤0,1mA |
| Tải trọng bề mặt | ≤3,5W/cm2 |
| Đường kính ống | 6,5mm, 8,0mm, 10,7mm, v.v. |
| Hình dạng | Hình thẳng, hình chữ U, hình chữ W, v.v. |
| Điện trở | 2.000V/phút |
| Điện trở cách điện | 750MOhm |
| Sử dụng | Bộ phận gia nhiệt của lò nướng |
| Chiều dài ống | 300-7500mm |
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Phê duyệt | CE/ CQC |
| Loại thiết bị đầu cuối | Tùy chỉnh |
| Cáibộ phận gia nhiệt lò nướngĐược sử dụng cho lò vi sóng, bếp, vỉ nướng điện. Hình dạng của bộ phận gia nhiệt lò nướng có thể được tùy chỉnh theo bản vẽ hoặc mẫu của khách hàng. Đường kính ống có thể được lựa chọn là 6,5mm, 8,0mm hoặc 10,7mm. JINGWEI HEATER là nhà máy sản xuất ống gia nhiệt chuyên nghiệp, điện áp và công suất củabộ phận gia nhiệt lò nướngCó thể tùy chỉnh theo yêu cầu. Ống gia nhiệt của lò nướng có thể được ủ nhiệt, màu ống sẽ chuyển sang màu xanh đậm sau khi ủ. Chúng tôi có nhiều loại đầu nối, nếu bạn cần thêm đầu nối, vui lòng gửi cho chúng tôi mã số sản phẩm trước. | |
Cấu hình sản phẩm
Bộ phận gia nhiệt lò nướng của chúng tôi có chất lượng cao, giá cả phải chăng, tuổi thọ cao và khả năng dẫn nhiệt tốt. Chúng tôi sản xuất theo yêu cầu các bộ phận gia nhiệt cho nồi chiên không dầu và lò nướng với đủ hình dạng và kích thước cho khách hàng trên toàn thế giới. Nếu bạn quan tâm đến sản phẩm của chúng tôi, vui lòng gửi cho chúng tôi các thông số bạn cần.
Công ty JINGWEI sản xuất các thanh gia nhiệt lò nướng với các hình dạng thông dụng nhất như thẳng, chữ U, chữ M, chữ W hoặc hình đa giác. Chúng tôi thường tùy chỉnh các thanh gia nhiệt lò nướng theo bản vẽ kỹ thuật thiết kế cụ thể của khách hàng. Và chúng tôi chỉ sử dụng magie oxit biến tính có độ tinh khiết cao, khả năng cách nhiệt của magie oxit giúp truyền nhiệt tốt hơn.
Tính năng sản phẩm
1. Khả năng chịu áp lực, ăn mòn và nhiệt độ cao
2. Quy trình hàn thép không gỉ chắc chắn, vật liệu tuyệt vời, tuổi thọ cao.
3. Cấu trúc tập trung mật độ cao, nhỏ gọn, độ ổn định tốt.
4. Có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu và bản vẽ của khách hàng.
5. Nhìn chung, bộ phận gia nhiệt của lò nướng thường được xử lý bằng phương pháp làm ẩm, có màu be, có thể được ủ ở nhiệt độ cao, màu bề mặt của ống gia nhiệt điện là đen hoặc xanh đậm.
Xưởng JINGWEI
Quy trình sản xuất
Dịch vụ
Phát triển
Đã nhận được thông số kỹ thuật, bản vẽ và hình ảnh sản phẩm.
Trích dẫn
Người quản lý sẽ phản hồi yêu cầu trong vòng 1-2 giờ và gửi báo giá.
Mẫu
Mẫu sản phẩm miễn phí sẽ được gửi để kiểm tra chất lượng trước khi sản xuất hàng loạt.
Sản xuất
Xác nhận lại thông số kỹ thuật sản phẩm, sau đó tiến hành sản xuất.
Đặt hàng
Đặt hàng sau khi bạn đã xác nhận mẫu.
Kiểm tra
Đội ngũ kiểm soát chất lượng của chúng tôi sẽ kiểm tra chất lượng sản phẩm trước khi giao hàng.
Đóng gói
đóng gói sản phẩm theo yêu cầu
Đang tải
Đang chất hàng thành phẩm lên container của khách hàng.
Nhận
Đã nhận được đơn hàng của bạn
Tại sao nên chọn chúng tôi?
•25 năm kinh nghiệm xuất khẩu và 20 năm kinh nghiệm sản xuất
•Nhà máy có diện tích khoảng 8000m².
•Năm 2021, tất cả các loại thiết bị sản xuất tiên tiến đã được thay thế, bao gồm máy chiết rót bột, máy làm co ống, thiết bị uốn ống, v.v.
•Sản lượng trung bình mỗi ngày khoảng 15000 chiếc.
• Khách hàng hợp tác khác nhau
•Việc tùy chỉnh phụ thuộc vào yêu cầu của bạn.
Giấy chứng nhận
Sản phẩm liên quan
Hình ảnh nhà máy
Trước khi yêu cầu báo giá, vui lòng gửi cho chúng tôi các thông số kỹ thuật sau:
1. Gửi cho chúng tôi bản vẽ hoặc hình ảnh thực tế;
2. Kích thước, công suất và điện áp của bộ gia nhiệt;
3. Bất kỳ yêu cầu đặc biệt nào đối với máy sưởi.
Người liên hệ: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














