Thông số sản phẩm
| Tên sản phẩm | Ống gia nhiệt rã đông Resistencia 35cm Mabe Trung Quốc |
| Điện trở cách điện trạng thái ẩm | ≥200MΩ |
| Sau khi thử nghiệm nhiệt ẩm, điện trở cách điện | ≥30MΩ |
| Dòng rò trạng thái độ ẩm | ≤0,1mA |
| Tải trọng bề mặt | ≤3,5W/cm2 |
| Đường kính ống | 6,5mm, 8,0mm, 10,7mm, v.v. |
| Hình dạng | Hình thẳng, hình chữ U, hình chữ W, v.v. |
| Điện trở trong nước | 2.000V/phút (nhiệt độ nước bình thường) |
| Điện trở cách điện trong nước | 750MOhm |
| Sử dụng | Bộ phận gia nhiệt rã đông |
| Chiều dài ống | 300-7500mm |
| Chiều dài dây dẫn | 700-1000mm (tùy chỉnh) |
| Phê duyệt | CE/ CQC |
| Loại thiết bị đầu cuối | Tùy chỉnh |
| Ống gia nhiệt rã đông Resistencia 35cm Mabe được sử dụng để rã đông bộ làm mát không khí, hình dạng như trong hình.ống gia nhiệt rã đôngĐây là loại AA (ống thẳng kép), chiều dài ống được tùy chỉnh theo kích thước bộ làm mát không khí của bạn, tất cả các bộ phận gia nhiệt rã đông của chúng tôi đều có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu. Thép không gỉống gia nhiệt rã đông cho bộ làm mát không khíĐường kính ống có thể là 6,5mm hoặc 8,0mm, phần ống có dây dẫn sẽ được bịt kín bằng đầu cao su. Hình dạng cũng có thể là hình chữ U và hình chữ L. Công suất của ống gia nhiệt rã đông sẽ là 300-400W/mét. | |
Cấu hình sản phẩm
Để ngăn ngừa sự tích tụ băng và sương giá trên dàn bay hơi, bộ phận làm nóng rã đông là một phần thiết yếu của tủ đông và tủ lạnh. Để làm tan chảy lớp băng tích tụ, nó hoạt động bằng cách tạo ra nhiệt lượng được kiểm soát và hướng vào dàn bay hơi. Là một phần của chu trình rã đông, quá trình làm tan chảy này đảm bảo thiết bị hoạt động hiệu quả.
Thường được làm bằng dây dẫn có điện trở cao, các bộ phận gia nhiệt này được đặt ở vị trí chiến lược bên trong ngăn đông hoặc ngăn mát của tủ lạnh. Bộ phận gia nhiệt rã đông được kích hoạt định kỳ, bằng bộ hẹn giờ hoặc bộ điều nhiệt, để duy trì môi trường không đóng tuyết, cho phép thiết bị hoạt động tối ưu và đảm bảo thực phẩm được bảo quản ở nhiệt độ mong muốn.
Bộ phận làm nóng rã đông cho máy làm mát không khí
Ứng dụng sản phẩm
Bộ phận gia nhiệt rã đông chủ yếu được sử dụng trong hệ thống làm lạnh và đông lạnh để ngăn ngừa sự tích tụ sương giá và băng. Ứng dụng của chúng bao gồm:
1. Tủ lạnh:Bộ phận làm nóng rã đông được lắp đặt trong tủ lạnh để làm tan băng và sương giá tích tụ trên dàn bay hơi, đảm bảo thiết bị hoạt động hiệu quả và duy trì nhiệt độ ổn định để bảo quản thực phẩm.
2. Tủ đông:Tủ đông sử dụng bộ phận làm nóng rã đông để ngăn chặn sự tích tụ băng trên các cuộn dây bay hơi, cho phép luồng không khí lưu thông trơn tru và bảo quản thực phẩm đông lạnh hiệu quả.
3. Thiết bị làm lạnh thương mại:Bộ phận làm nóng rã đông rất cần thiết trong các hệ thống làm lạnh quy mô lớn được sử dụng trong siêu thị, nhà hàng và các cơ sở thương mại khác để duy trì chất lượng của hàng hóa dễ hư hỏng.
4. Hệ thống điều hòa không khí:Trong các dàn lạnh điều hòa có dàn làm mát dễ bị đóng băng, bộ phận làm nóng rã đông được sử dụng để làm tan băng và tăng hiệu quả làm mát của hệ thống.
5. Máy bơm nhiệt:Bộ phận sưởi rã đông trong máy bơm nhiệt giúp ngăn ngừa sự tích tụ băng giá trên các cuộn dây ngoài trời trong thời tiết lạnh, đảm bảo hiệu suất tối ưu của hệ thống ở cả chế độ sưởi ấm và làm mát.
6. Hệ thống làm lạnh công nghiệp:Các ngành công nghiệp cần hệ thống làm lạnh quy mô lớn, chẳng hạn như các cơ sở chế biến và bảo quản thực phẩm, sử dụng thiết bị làm nóng rã đông để duy trì hiệu quả của hệ thống làm lạnh và đảm bảo chất lượng sản phẩm.
7. Phòng lạnh và kho đông lạnh cỡ lớn:Bộ phận gia nhiệt rã đông được sử dụng trong các phòng lạnh và kho đông lạnh để ngăn ngừa sự đóng băng trên các cuộn dây bay hơi, duy trì nhiệt độ ổn định cho việc bảo quản số lượng lớn các mặt hàng dễ hư hỏng.
8.Tủ trưng bày lạnh:Các doanh nghiệp như cửa hàng tạp hóa và cửa hàng tiện lợi sử dụng tủ trưng bày lạnh có bộ phận làm nóng để rã đông nhằm trưng bày các sản phẩm ướp lạnh hoặc đông lạnh mà không lo bị đóng băng làm cản trở tầm nhìn.
9. Xe tải và container đông lạnh:Bộ phận làm nóng rã đông được sử dụng trong hệ thống vận chuyển lạnh để ngăn ngừa sự tích tụ băng, đảm bảo hàng hóa luôn ở trong điều kiện tối ưu trong suốt quá trình vận chuyển.
Quy trình sản xuất
Dịch vụ
Phát triển
Đã nhận được thông số kỹ thuật, bản vẽ và hình ảnh sản phẩm.
Trích dẫn
Người quản lý sẽ phản hồi yêu cầu trong vòng 1-2 giờ và gửi báo giá.
Mẫu
Mẫu sản phẩm miễn phí sẽ được gửi để kiểm tra chất lượng trước khi sản xuất hàng loạt.
Sản xuất
Xác nhận lại thông số kỹ thuật sản phẩm, sau đó tiến hành sản xuất.
Đặt hàng
Đặt hàng sau khi bạn đã xác nhận mẫu.
Kiểm tra
Đội ngũ kiểm soát chất lượng của chúng tôi sẽ kiểm tra chất lượng sản phẩm trước khi giao hàng.
Đóng gói
đóng gói sản phẩm theo yêu cầu
Đang tải
Đang chất hàng thành phẩm lên container của khách hàng.
Nhận
Đã nhận được đơn hàng của bạn
Tại sao nên chọn chúng tôi?
•25 năm kinh nghiệm xuất khẩu và 20 năm kinh nghiệm sản xuất
•Nhà máy có diện tích khoảng 8000m².
•Năm 2021, tất cả các loại thiết bị sản xuất tiên tiến đã được thay thế, bao gồm máy chiết rót bột, máy làm co ống, thiết bị uốn ống, v.v.
•Sản lượng trung bình mỗi ngày khoảng 15000 chiếc.
• Khách hàng hợp tác khác nhau
•Việc tùy chỉnh phụ thuộc vào yêu cầu của bạn.
Giấy chứng nhận
Sản phẩm liên quan
Hình ảnh nhà máy
Trước khi yêu cầu báo giá, vui lòng gửi cho chúng tôi các thông số kỹ thuật sau:
1. Gửi cho chúng tôi bản vẽ hoặc hình ảnh thực tế;
2. Kích thước, công suất và điện áp của bộ gia nhiệt;
3. Bất kỳ yêu cầu đặc biệt nào đối với máy sưởi.
Người liên hệ: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314















