Thông số sản phẩm
| Tên sản phẩm | Bộ phận làm nóng rã đông tủ lạnh Samsung 280W DA47-00139A |
| Điện trở cách điện trạng thái ẩm | ≥200MΩ |
| Sau khi thử nghiệm nhiệt ẩm, điện trở cách điện | ≥30MΩ |
| Dòng rò trạng thái độ ẩm | ≤0,1mA |
| Tải trọng bề mặt | ≤3,5W/cm2 |
| Đường kính ống | 4,5mm, 6,5mm, v.v. |
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Điện trở | 2.000V/phút |
| Điện trở cách điện | 750MOhm |
| Sử dụng | Bộ phận làm nóng rã đông bằng nhôm |
| Chiều dài ống | 300-7500mm |
| Chiều dài dây dẫn | 700-1000mm (tùy chỉnh) |
| Phê duyệt | CE/ CQC |
| Loại thiết bị đầu cuối | Tùy chỉnh |
| Bộ phận gia nhiệt rã đông tủ lạnh Samsung là DA47-00139A, 220V/280W. Mỗi bộ phận gia nhiệt rã đông được đóng gói riêng lẻ trong một túi. | |
Cấu hình sản phẩm
Các thanh gia nhiệt dạng ống nhôm dễ sử dụng hơn trong không gian nhỏ, có khả năng biến dạng tốt, có thể uốn cong thành các hình dạng phức tạp và có thể sử dụng trong mọi loại không gian. Chúng cũng có hiệu suất dẫn nhiệt tốt, giúp tăng cường hiệu quả làm nóng và rã đông.
Một dụng cụ phổ biến để rã đông và giữ nhiệt cho tủ đông, tủ lạnh và các thiết bị điện khác là bộ phận làm nóng rã đông bằng nhôm. Nhờ có bộ điều nhiệt, mật độ công suất, lớp cách nhiệt, công tắc nhiệt độ và điều kiện tản nhiệt, nó có thể nhanh chóng làm nóng và đảm bảo sự đồng đều và an toàn. Nó chủ yếu được sử dụng để loại bỏ lớp băng giá khỏi tủ lạnh, tủ đông và các thiết bị gia nhiệt khác.
Ứng dụng sản phẩm
Quy trình sản xuất
Dịch vụ
Phát triển
Đã nhận được thông số kỹ thuật, bản vẽ và hình ảnh sản phẩm.
Trích dẫn
Người quản lý sẽ phản hồi yêu cầu trong vòng 1-2 giờ và gửi báo giá.
Mẫu
Mẫu sản phẩm miễn phí sẽ được gửi để kiểm tra chất lượng trước khi sản xuất hàng loạt.
Sản xuất
Xác nhận lại thông số kỹ thuật sản phẩm, sau đó tiến hành sản xuất.
Đặt hàng
Đặt hàng sau khi bạn đã xác nhận mẫu.
Kiểm tra
Đội ngũ kiểm soát chất lượng của chúng tôi sẽ kiểm tra chất lượng sản phẩm trước khi giao hàng.
Đóng gói
đóng gói sản phẩm theo yêu cầu
Đang tải
Đang chất hàng thành phẩm lên container của khách hàng.
Nhận
Đã nhận được đơn hàng của bạn
Tại sao nên chọn chúng tôi?
•25 năm kinh nghiệm xuất khẩu và 20 năm kinh nghiệm sản xuất
•Nhà máy có diện tích khoảng 8000m².
•Năm 2021, tất cả các loại thiết bị sản xuất tiên tiến đã được thay thế, bao gồm máy chiết rót bột, máy làm co ống, thiết bị uốn ống, v.v.
•Sản lượng trung bình mỗi ngày khoảng 15000 chiếc.
• Khách hàng hợp tác khác nhau
•Việc tùy chỉnh phụ thuộc vào yêu cầu của bạn.
Giấy chứng nhận
Sản phẩm liên quan
Hình ảnh nhà máy
Trước khi yêu cầu báo giá, vui lòng gửi cho chúng tôi các thông số kỹ thuật sau:
1. Gửi cho chúng tôi bản vẽ hoặc hình ảnh thực tế;
2. Kích thước, công suất và điện áp của bộ gia nhiệt;
3. Bất kỳ yêu cầu đặc biệt nào đối với máy sưởi.
Người liên hệ: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314













