Thông số sản phẩm
| Tên sản phẩm | Nhà máy sản xuất bộ phận gia nhiệt vỏ trục khuỷu bằng silicon cho máy nén khí |
| Điện trở cách điện trạng thái ẩm | ≥200MΩ |
| Sau khi thử nghiệm nhiệt ẩm, điện trở cách điện | ≥30MΩ |
| Dòng rò trạng thái độ ẩm | ≤0,1mA |
| Vật liệu | cao su silicon |
| Chiều rộng của dây đai | 14mm, 20mm, 25mm, v.v. |
| Chiều dài dây đai | Tùy chỉnh |
| Điện trở | 2.000V/phút |
| Điện trở cách điện trong nước | 750MOhm |
| Sử dụng | Dây đai sưởi hộp trục khuỷu |
| Chiều dài dây dẫn | 1000mm, hoặc theo yêu cầu riêng |
| Bưu kiện | một máy sưởi kèm một túi |
| Phê duyệt | CE |
| Loại thiết bị đầu cuối | Tùy chỉnh |
| Máy sưởi JINGWEI là sản phẩm của Trung Quốc.Nhà máy sản xuất bộ phận gia nhiệt vỏ trục khuỷuChiều rộng của bộ phận gia nhiệt vỏ máy nén có các kích thước 14mm, 20mm, 25mm và 30mm. Chiều dài dây đai có thể được tùy chỉnh theo chu vi của máy nén, cách lắp đặt là bằng lò xo. | |
Cấu hình sản phẩm
Ma trận củadây đai gia nhiệt vỏ máy nénĐây là một dây đai dài, có một rãnh hẹp ở giữa một bên, dây điện trở được quấn trên sợi thủy tinh phía trên dây, xuyên qua lỗ trên khung, dây điện trở và dây cao su silicon được nối với nhau bằng kẹp đồng và cao su silicon được bịt kín vào đầu dây đai gia nhiệt, sau đó móc thu được cố định ở đầu bằng đinh tán, và lò xo thu được được lắp đặt trên móc thu, và đầu kia được kéo khi sử dụng. Mối nối lò xo được đặt xung quanh trục khuỷu, và sau khi cấp điện, dầu được làm mềm bằng nhiệt, giúp máy nén dễ khởi động.
Chức năng sản phẩm
Sau khi máy nén ngừng hoạt động trong thời gian dài, dầu bôi trơn trong hộp trục khuỷu sẽ chảy ngược vào thùng dầu, khiến dầu bôi trơn bị đông đặc và ảnh hưởng đến hiệu suất bôi trơn. Để tránh điều này, máy nén thường được trang bị...dây đai sưởi hộp trục khuỷuVai trò củadây đai sưởi hộp trục khuỷuMục đích là để giữ cho dầu bôi trơn trong hộp trục khuỷu ở nhiệt độ thích hợp bằng cách gia nhiệt nhằm đảm bảo tính lưu động và hiệu quả bôi trơn của dầu bôi trơn.
Nhiệt độ mở củamáy sưởi vỏ máy điều hòa không khíNhiệt độ thường được cài đặt ở khoảng 10°C, vì độ nhớt của dầu bôi trơn sẽ tăng mạnh dưới 0°C, và độ lưu động sẽ giảm đi, trong khi độ lưu động tốt hơn có thể đạt được ở nhiệt độ trên 10°C. Khi nhiệt độ đạt đến giá trị đã cài đặt, đai gia nhiệt sẽ được bật cho đến khi nhiệt độ của dầu bôi trơn trong hộp trục khuỷu đạt đến phạm vi thích hợp.
Quy trình sản xuất
Dịch vụ
Phát triển
Đã nhận được thông số kỹ thuật, bản vẽ và hình ảnh sản phẩm.
Trích dẫn
Người quản lý sẽ phản hồi yêu cầu trong vòng 1-2 giờ và gửi báo giá.
Mẫu
Mẫu sản phẩm miễn phí sẽ được gửi để kiểm tra chất lượng trước khi sản xuất hàng loạt.
Sản xuất
Xác nhận lại thông số kỹ thuật sản phẩm, sau đó tiến hành sản xuất.
Đặt hàng
Đặt hàng sau khi bạn đã xác nhận mẫu.
Kiểm tra
Đội ngũ kiểm soát chất lượng của chúng tôi sẽ kiểm tra chất lượng sản phẩm trước khi giao hàng.
Đóng gói
đóng gói sản phẩm theo yêu cầu
Đang tải
Đang chất hàng thành phẩm lên container của khách hàng.
Nhận
Đã nhận được đơn hàng của bạn
Tại sao nên chọn chúng tôi?
•25 năm kinh nghiệm xuất khẩu và 20 năm kinh nghiệm sản xuất
•Nhà máy có diện tích khoảng 8000m².
•Năm 2021, tất cả các loại thiết bị sản xuất tiên tiến đã được thay thế, bao gồm máy chiết rót bột, máy làm co ống, thiết bị uốn ống, v.v.
•Sản lượng trung bình mỗi ngày khoảng 15000 chiếc.
• Khách hàng hợp tác khác nhau
•Việc tùy chỉnh phụ thuộc vào yêu cầu của bạn.
Giấy chứng nhận
Sản phẩm liên quan
Hình ảnh nhà máy
Trước khi yêu cầu báo giá, vui lòng gửi cho chúng tôi các thông số kỹ thuật sau:
1. Gửi cho chúng tôi bản vẽ hoặc hình ảnh thực tế;
2. Kích thước, công suất và điện áp của bộ gia nhiệt;
3. Bất kỳ yêu cầu đặc biệt nào đối với máy sưởi.
Người liên hệ: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














