| Tên sản phẩm | Bộ phận gia nhiệt của nồi chiên dầu |
| Điện trở cách điện trạng thái ẩm | ≥200MΩ |
| Sau khi thử nghiệm nhiệt ẩm, điện trở cách điện | ≥30MΩ |
| Dòng rò trạng thái độ ẩm | ≤0,1mA |
| Tải trọng bề mặt | ≤3,5W/cm2 |
| Đường kính ống | 6,5mm, 8,0mm, 10,7mm, v.v. |
| Hình dạng | Tùy chỉnh |
| Điện trở | 2.000V/phút |
| Điện trở cách điện | 750MOhm |
| Sử dụng | Bộ phận gia nhiệt của nồi chiên |
| Chiều dài ống | 300-7500mm |
| Phần cuối | Tùy chỉnh |
| Phê duyệt | CE/ CQC |
| Loại thiết bị đầu cuối | Tùy chỉnh |
| Máy sưởi JINGWEI là chuyên giabộ phận gia nhiệt của nồi chiên ngập dầuLà nhà sản xuất, chúng tôi có hơn 25 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực sản xuất ống gia nhiệt điện theo yêu cầu.Công suất của bộ phận gia nhiệt nồi chiên cũng có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu. Đầu ống thường sử dụng mặt bích, vật liệu mặt bích có thể là thép không gỉ hoặc đồng. Cáibộ phận gia nhiệt của nồi chiên dầuSản phẩm này chủ yếu được sử dụng trong các nồi chiên ngập dầu, đường kính ống có thể là 6,5mm hoặc 8,0mm, và kích thước cũng như hình dạng của ống gia nhiệt cho nồi chiên có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng. | |
bộ phận gia nhiệt của nồi chiên ngập dầuĐây là bộ phận gia nhiệt điện được sử dụng để làm nóng các nồi chiên ngập dầu, thường được làm bằng thép không gỉ và vật liệu chịu nhiệt oxy hóa cao, có đặc điểm là chất lượng cao và tuổi thọ dài. Các bộ phận gia nhiệt này được thiết kế để cung cấp hiệu quả gia nhiệt ổn định và hiệu quả nhằm đáp ứng nhu cầu sản xuất thực phẩm chiên ngập dầu.
1. Vật liệu:Các vật liệu thường được sử dụng bao gồm thép không gỉ 304 và thép không gỉ 316L, có khả năng chống ăn mòn và độ bền ở nhiệt độ cao tốt, phù hợp để sử dụng trong môi trường chế biến thực phẩm.
2. Điện áp và công suất:Điện áp thường là 220V, và công suất nằm trong khoảng 2.0~3.5KW, có thể điều chỉnh theo nhu cầu cụ thể.
3. Đường kính ống:Đường kính ống bao gồm φ8 và φ6.5, v.v., để đáp ứng nhu cầu của các loại nồi chiên ngập dầu đặt trên mặt bàn và đặt sàn.
4. Ứng dụng:Chủ yếu được sử dụng để làm nóng dầu trong nồi chiên ngập dầu, làm nóng dầu bằng nhiệt lượng sinh ra từ bộ phận gia nhiệt để đáp ứng yêu cầu nhiệt độ khi chiên thực phẩm.
5. Dịch vụ tùy chỉnh: ống gia nhiệt của nồi chiên dầuCác thông số kỹ thuật và kích thước có thể được tùy chỉnh để đáp ứng nhu cầu của các thiết kế và sản xuất nồi chiên ngập dầu khác nhau.
Trước khi yêu cầu báo giá, vui lòng gửi cho chúng tôi các thông số kỹ thuật sau:
1. Gửi cho chúng tôi bản vẽ hoặc hình ảnh thực tế;
2. Kích thước, công suất và điện áp của bộ gia nhiệt;
3. Bất kỳ yêu cầu đặc biệt nào đối với máy sưởi.
Người liên hệ: Amiee Zhang
Email: info@benoelectric.com
WeChat: +86 15268490327
WhatsApp: +86 15268490327
Skype: amiee19940314














